Hỏi Lựa chọn nào để em có điều kiện phát triển bản thân và học làm affiliate & MMO

Tập trung nghề mầm non đi em, học thêm các lớp về tiền tiểu học, luyện chữ giúp các bé 5 tuổi làm tiền đề khi bước vào lớp 1. Chứ đừng nghĩ làm AFF hay MMO là kiếm được $, vì cái này nó cần 1 quá trình cũng như tổng hợp nhiều kiến thức

Mầm non trường công thì còn đỡ, trường tư thì cũng bận thôi rồi luôn, đứa em mình đi làm từ 7h đến 18h về, ăn cơm xong là phụ huynh nào cũng gọi điện hỏi từng nếp ăn miếng ị của con trong ngày đến 22h, nhìn sợ lắm

Mình nghĩ bạn nên bán hàng online là tốt nhất. Bán quần áo, đồ ăn, hay cái gì bạn thích. Bán hàng online cũng là MMO. Chứ những thứ bạn thấy mọi người hay khoe trên đây không dễ làm đâu, phải có kiến thức, tự mày mò học hỏi, biết các mẹo các tool, ty tỷ thứ…

Ngày đi làm văn phòng, tối về làm content cũng được đó c. Nhận viết bài, làm blog, mới đầu thu nhập chưa cao, nhưng m tích lũy dần. Chứ làm MMO không dễ cho người mới đâu. Mảng này bắt buộc phải làm tốt ads, mà ads không phải học là làm được, phải thực chiến nhiều, đốt tiền nhiều mới vỡ ra được.

Trường hợp của b dễ thôi. Nghiên cứu bh online qua fb ads đi. rồi tìm kiếm sp dễ bán như sinh lý, da dụng. mất 1 ít tiền ngu nữa là bứt phá đc mà vẫn giữ đc nghề ổn định. Chỗ t cũng có đôi vợ ck công chức như vậy đó. h tháng cũng kiếm đôi lít. ko khó đâu, chỉ ko dám học vs ko dám thử thôi

Bài viết tương tự

Back