Hỏi Lựa chọn nào để em có điều kiện phát triển bản thân và học làm affiliate & MMO

Mầm non mà vã, sắm thêm con cam đeo cổ áo đi làm, quay mấy đứa bé nào diện đồ xinh xắn, cắt ghép đăng youtube, gắn link sản phẩm tương tự vào. Done kèo 👌👌👌
Chứ bạn đi cty k có time học mmo đâu. Nào tăng ca về mệt vỡ gáo rồi, học hành gì nữa.

@aaaaaaaa1d cứ theo cách mình đã nói, làm quen tay rồi bồi dưỡng thêm kĩ năng làm video, biên tập nội dung các kiểu, để video hấp dẫn hơn, lúc đấy lại giàu đến đỡ k kịp 😅

Khuyên bạn 1 hướng đi đơn giản và kiếm tiền rõ ràng nhất với hiện tại. Đó là aff tiktok. Hãy cố gắng tìm hiểu mảng này. Có thể ko nhiều như mảng khác, nhưng 10tr/1 tháng trong tầm tay. Công việc này rõ ràng và đơn giản. Các mảng khác, sợ bạn khó tiếp cận hơn vì kiến thức của nó rất rộng. Sáng bạn đi dạy, tối làm video gắn link sp aff. Lợi thế tự tin trước đám đông từ cv cô giáo. Mình nghĩ bạn sẽ làm tốt video

Affiliate với amazon đây bạn ơi 😌 tính ra chưa dc 4tr/ tháng này. Bạn học bên sư phạm thì có thể vận dụng từ cái đó bạn ạ.

Kinh nghiệm cá nhân sau 5 năm là Aff:
1. Thành thạo ít nhất 1 công cụ quảng cáo : Fb ad, google ad,..
2. Vọc thật nhiều khi có thể
3. Chấp nhận mất tiền khi vọc để 100 cái trượt ăn 1 cái trúng
4. Follow, tìm hiểu trend để chớp thời cơ
5. Giỏi tiếng Anh để có thể trao đổi trực tiếp với đối tác nước ngoài và làm Aff trên trang quốc tế
6. Một số cái ko làm được sẵn sàng thuê mua : ví dụ tk google ad

Bài viết tương tự

Back