Hỏi Làm việc online bảo like clip youtube nhận tiền có phải lừa đảo?

aiko7709

Mọi ng ơi có phải e bị lừa ko ạ e làm việc onl bảo like clip youtube nhận tiền xong làm liên đơn MMO gì đó e làm cũng rút tiền ra dc mà giờ ngta bảo nạp tiền cao quá mà e lại ko có khả năng giờ làm sao rút tiền trong đó ra dc ạ chứ sang ngày mai ngta bảo ko nạp khoá tài khoản là e mất mất chục tr mất thôi huhu
😭
😭
ai đó rành giúp e với ạ.

em chưa làm cũng đoán được kq. Bác mà nạp tiền tươi vào thì xác định khỏi rút ra
còn tiền công mà mình làm được nếu nó trả cho thì tốt, không thì đi làm việc khác thôi ;))))

cái này là fake số liệu chứ có kẹo mà bán dc ngần đó đơn. Nhanh nhất gỡ tiền là bạn bán nick cho người nào đó cùng hội. ví dụ rút ra dc 10tr bạn bán 1tr cho họ, đằng nào họ cũng bị lừa thì ai lừa chả như nhau.

thì bán tài khoản cho nó luôn, ngon thì bảo nó tự bỏ tiền vào.
Về cơ bản nó fake số liệu chứ thực ra bạn chả bán dc đơn hàng nào cả.

@aiko7709 chiêu cũ thả con tép bắt nguyên 1 rổ tôm á bạn, ban đầu tiền nhỏ nó dả bộ cho rút mấy lần tạo niềm tin, xong khi tiền nhiều lên thì rút ra nó bảo lý do này nọ kia kêu bạn nạp tiền vô thêm để rút ra, tk bị khóa nạp vô để mở khóa, nạp thêm phí gì nữa A B C xong nạp 1 đống tiền cho nó và không rút về được.

Rút kinh nghiệm lần sau vậy. MMO hay Aff khó và mất nhiều thời gian hơn đi làm văn phòng nhiều . Ai giới thiệu đơn giản dễ kiếm là lừa đảo nhé

Bài viết tương tự

Back