Hợp tác Tìm 1 mentor hoặc 1 team để được làm việc cùng ạ

Bạn thử làm aff trên tiktok đi, tìm hiểu vài ngày là biết làm r, như mình tầm nửa tháng là đã có hoa hồng r. Có tiền, có động lực, từ đó mình chuyển hướng qua mấy mảng mmo khác. Trước mình cũng làm aff trên web mà nản lắm, mấy tháng k có đơn nào😭

Nghe mông lung quá nhỉ. Thế này nhé, bạn cần xác định xem kĩ năng bản thân phù hợp với nền tảng nào trước, vì mmo bạn phải chọn 1 plaform chính để xây dựng, các platform khác dùng làm sub.
Sau đấy hãy tìm mua 1 khóa về kĩ năng xây dựng trên platform đấy rồi học. Khuyến nghị các khóa cách đây 2-3 năm nó chất lượng hơn các khóa bây giờ.
Vừa học vừa thực hành để đúc rút kinh nghiệm.
Cái khoản mentor cũng khó nói, hoặc quá sức chi trả của bạn, hoặc cũng chả ai có time, vì ngta lo việc còn sướng hơn đi truyền đạt cho bạn, các lớp dạy nhiều học viên thì lại kém chất lượng hơn, vì khó care học viên.

Chưa có kinh nghiệm có thể tham khảo join team ads đánh Đông Nam Á bên mình nhé. Chỉ cần có tinh thần học hỏi còn lại dc cầm tay chỉ việc. IB m gửi JD

@vipvopvipvip7 giao lưu tí thì được xem theo hướng gì chứ chung chung khó bạn à :)) với đăng mà không xuất hiện tên thì khó lắm cái gì cũng ẩn ẩn ai dám mentor

Truyền nghề affiliate và thiết kế website kiếm cơm gạo đây, ai cần mentor nhắn mình nhé ❤

Bài viết tương tự

Back