Hỏi Chưa biết bắt đầu làm MMO từ đâu, cần những gì và cách làm nào hiệu quả

Đừng bỏ việc khi chưa tạo ra tiền từ thu nhập khác hoặc ko biết mục tiêu mình đến đâu. Tiếp theo để học MmO thì em nên đọc bài trong group này và chọn lấy 1 cái mà mình thích, chưa biết thích cái nào thì cứ join all cho vui ^^, để hiểu cái sơ đẳng đã. Tiếp theo là chọn cái ngách mà người ta kiếm ra tiền và phù hợp vs bản thân để mình theo. Theo mà em kiếm được chút tiền duy trì cuộc sống tối giản hoặc làm cái khác mà đủ tiền 6-12 tháng ko lương thì chiến thôi. Còn trẻ mà, máu lửa lên em

Hãy tìm các video về AFF trên ytb có rất nhiều. Chọn lọc ra để xem để học trước đã bạn ơi.
CÓ thể lên ytb tìm Sơn Piaz

Hix~ mình cũng đang lo sốt vó đây.
Theo mình thì b đừng bỏ công việc 7tr vì có thể vào mmo 7tr sẽ thành 0đ hoặc âm huhu
B hông cô đơn, cố lên.

1- google, nhưng google giờ lắm chuyên gia các thầy bà. Nên mua cái GTP để tiện tra khảo nghiên cứu
2- tìm hiểu kĩ tìm các chuyên gia những người có tiếng trong ngạch mà theo dõi, cứ mmo rồi newbie... thực sự cái mmo nó quá là rộng, nó rộng tới độ bán dâm online giờ cũng đc coi là mmo
3- đang có công việc sao phải nghỉ ? Nghỉ mới thể hiện sự nghiêm túc ? Hãy tìm hiểu nghiêm túc và liên tục , còn dần sẽ vỡ ra

Trước mắt cứ làm buổi tối thôi bạn, nghỉ việc là chết á. Vào Blog ngocdenroi.com đăng ký 1 khóa Affiliate chưa tới 1tr để có kiến thức nền căn bản trước. Rồi mới có tư duy làm đc.

Ngày ngày năm ngoái, mình từng vào tình cảnh của bạn
🤣🤣
Cũng tích được ít vốn, cũng muốn nghỉ việc làm thuê 11tr để tập trung MMO
Lúc ấy mình ở trong cái tình trạng mà các cụ bảo là “Đỉnh cao của sự ngu dốt” ý
Cứ nghĩ chỉ cần mình tập trung 100% thời gian của mình vào là được
Nhưng mà đời thì không như mơ
Kỹ năng chưa đủ, kinh nghiệm chưa có, tư duy còn chưa tới
Rồi sau nửa năm mình từ 1 ng dư dả tiền tiết kiệm thành tay trắng (chính xác là thành con nợ)
Xong giờ mình lại phải đi làm thuê lại
Tối về cày tiếp!

Tay mới vào nghề bạn có thể thực hành từng bước, như reup rồi sau đó tìm cách kiếm tiền từ reup sau khi có lượt tiếp cận như qua affiliate hoặc ad break. Step by step, xắn tay vào làm thôi bạn

Bài viết tương tự

Back