Hỏi Newbie nên đi con đường MMO như nào ạ?

@jason1412 e đang ở nước ngoài , nên e nghĩ mk phù hợp mới làm video content với người nước ngoài. E nghĩ 1 số hướng như affilate vé máy bay về VN , hoặc afflilate đồ ăn VN cho người nước ngoài ( dạng foodreview) e cảm ơn chị nha

Lap cũ 7tr Dell trạm. Mình vẫn làm MMO tốt. :))) Hông dám nói gì mấy anh chị kiếm mấy trăm tr. Chứ chục triệu thì bàn được. Quan trọng là nền tảng tốt thì làm mmo tốt thui.

có laptop là ổn rồi, bây giờ may mắn đang chưa phải lo tiền ăn thì hãy dành toàn bộ time sau khi học trên lớp để tìm kiếm một lĩnh vực e thích nhất, sau đó lên gg youtube học cách lamg freetraffic. đừng mong kiếm tiền nhanh chóng, hãy từ từ!

Free traffic từ facebook , tiktok , twitter , instagram , thấy cái nào mình kiếm được traffic thì lao vào. cứ có traffic khắc sẽ có tiền

Bây giờ như thế này:
lấy một cuốn sổ nhật ký ra. Chép 6 câu này
1/ bạn thích gì? Trò chơi gì, đam mê gì?...
Trong 1 ngày, thì thời gian bạn dành cho những điều cá nhân của bạn là bao nhiêu?
2/ chuyên ngành bạn học là gì và được đào tạo là gì?
năng khiếu sở trường của bạn là gì ...?
3/ điều bạn cảm thấy điểm mạnh và điểm yếu về bản thân là gì?
4/ bạn muốn giúp đỡ những ai? Những điều bạn mang lại cho người ta là Vì bản thân bạn hay là vì họ?
Bạn muốn nhận lại từ họ những gì? Tiền bạc, niềm vui, hay sự ngưỡng mộ từ họ?
5/ bạn muốn trở thành gì?
6/ nếu tất cả những gì bạn làm trong 10 năm hoặc 20 năm nữa đều không như nguyện vọng thì bạn có dám đánh đổi và chấp nhận điều đó hay là ko?
Chép 6 câu hỏi trên và viết ra câu trả lời vào cuốn sổ đó
Khi biết những câu trả lời trong đó thì bạn sẽ nhận ra bản thân bạn thôi
Rồi bạn sẽ có câu trả lời thôi.
Những gì bạn viết trong cuốn sổ đó sẽ hướng dẫn bạn cách làm như thế nào để đạt như ý muốn.
(Đừng cho bất kỳ ai xem cuốn sổ đó)
Chúc bạn thành công

@nhacaihnuytins em dân ngân hàng đây, trước có thử tập tợ nhưng èo uột lắm. Và khá mất thời gian. Traffic thì hơi kém nên khó làm 🥹 đang tính hướng tự mở văn phòng tài chính ở ngoài bác ạ

Bài viết tương tự

Back