Hỏi Newbie nên đi con đường MMO như nào ạ?

dangzu

Em chào các anh.
1 newbie như e nên đi con đường MMO này như nào ạ ?
E đang là sinh viên nên kinh tế ko nhiều , e có 1 laptop ạ ?
Newbie hoàn toàn nên e cũng chưa xác định đc câu hỏi chuẩn xác , mong các a chỉ cho e những bước đầu tiên để kiếm đc chút tiền trên con đường này ạ .
Em cảm ơn các anh.

kinh tế thì cố học theo ads, tập viết content đi bro. đừng lan man mấy thứ linh tinh ảnh hưởng đến việc học.

@dangzu nếu em ở nuớc ngoài thì em học cách dựng video xây kênh, làm tiktok youtube ấy, mọi người rất muốn tìm hiểu cuộc sống ở một nuớc khác

@dangzu lên google hỏi.. k thì mò mẫm vào mấy cái page mmo rồi đi tìm hiểu nó là gì.. chị google có câu trả lời hết ? hãy hỏi chị google trước rồi hãy đi hỏi những người khác

Chào và cảm ơn các anh nhưng chị vào trả lời được không em? 😀
Em đặt câu hỏi nó còn mông lung hơn chữ mông lung nữa, nếu em muốn làm MMO thì trước tiên em xem thử MMO nó bao gồm mảng nào và em có khả năng + phù hợp với mảng nào trước. Sau đó em tìm hiểu về ngách nào em nên đi trong mảng đó nữa mới có định hướng phù hợp, mày mò làm thử rồi gặp khó thì đặt câu hỏi sẽ có cao nhân trả lời.
Nếu là sinh viên chỉ có vốn tự có chị gợi ý em nên làm affiliate (tiếp thị liên kết): các sàn TMĐT, các Network,…

Bài viết tương tự

Back