Hỏi Có công việc nào liên quan đến affiliate không yêu cầu kinh nghiệm để vừa làm, vừa nghiên cứu, vừa học, có lương để trang trải cuộc sống không ạ?

pvhoang270201

NEWBIE TAY NGANG XIN HỖ TRỢ
- Em là Newbie, tay ngang chưa có kinh nghiệm về marketing, SEO, làm web, Ads,...nói chung là kiến thức hỗ trợ cho Affiliate chưa được nhiều. Nhưng em được cái siêng tìm hiểu, học hỏi, cũng hình dung được tổng quan, hướng đi về affiliate, nhưng vẫn còn lăn tăn chưa biết bắt đầu từ đâu.
- Anh/chị cho em hỏi, có công việc nào liên quan đến affiliate mà không yêu cầu kinh nghiệm để em vừa làm, vừa nghiên cứu, vừa học, có lương để em trang trải cuộc sống không ạ?
Cảm ơn anh chị.

Người ta bỏ tiền ra để tìm hiểu mà học về aff
Bạn lên đây hỏi cách tìm hiểu về aff mà còn đòi có lương nữa 😂
Thậm chí bạn còn ko có chút kiến thức nào nữa 🤷🏻

chắc tuyển ads thôi chứ tay ngang thì đi từ thực tập sinh đi lên hết, hi vọng có chỗ họ bào mình thì may ra học được chút xíu

Chia ra làm 2 ca ngày/đêm, một trong 2 ca đi làm kiếm tiền trang trải ca còn lại kiếm việc hỗ trợ học việc aff ko công :v

Thế em nên đi xin việc ở mấy công ty đang tuyển ads thủ ấy, họ nhận đào tạo newbie.
Chứ không yêu cầu của em rất là khó.

1. Là Bạn bỏ tiền ra học. Ko có điều kiện thì chắc ko làm đc
2. Là bỏ công sức thời gian nghiên cứu và làm. Không có sự kiên trì thì cũng ko làm đc. Mình cũng theo bước số 2. Giờ cũng có thu nhập cơ mà đang điều trị đau vai gáy 😃. Còn trẻ thì cứ phải chiến đấu bạn nhé. Chúc Bạn thành công 😃

@looongtommy Chịu khó tập thể dục cũng đỡ hơn ạ :)) . Trái gió zở zời thì vẫn bị kéo lên đầu rồi mắt. Đúng là kiếm tiền để chữa bệnh haha

Bài viết tương tự

Back