Share Câu chuyện Mẹ bỉm làm Affiliate

Cho em hỏi, chị không spam link mà tự tạo content share lên trang cá nhân hay như nào ấy chị. Mong chị share thêm. Cảm ơn chị.

@kuraudo mình share trong group b ạ, mình 3 nhóc nên bỉm sữa đồ cho bé mình hiểu rất rõ, kinh nghiệm chăm con, nuôi con, bầu bì, các sản phẩm cho mẹ bé ...

@loctnd Có nghĩa là thay vì chị chỉ đăng link trên group thì nay chị viết thêm content chất lượng hơn xoay quanh ngành hàng mà chị am tường, mức độ tin cậy cao hơn, lượt click và tỷ lệ chuyển đổi cũng từ đó cải thiện đúng không ạ?

@kuraudo ko phải cái nào cũng gắn link, m chủ yếu share kn, mình cũng đang học để tạo web và page để viết. Mà đang tìm hiểu ạ 😂

@loctnd chị có thể share các bài viết chất lượng trên đúng group, target đúng đối tượng. Cuối bài đăng chị thêm lời kêu gọi (call to action) a. Giờ tạo fanpage cũng hơi khó vì bị bóp tương tác, nên chị có thể xây dựng thương hiệu cá nhân, bật chế độ follow trên FB ý ạ

E mới vào nhóm và cũng chưa biết bắt đầu từ đâu cả ạ. C chỉ e với được k ạ? Hay c có ai có thể giới thiệu để e ib hỏi được k c

Mình cũng ko biết nó là cái gì, nhưg mình mong các bạn sẽ thành công, và mình cũng mong bản thân sớm bắt đầu để sớm có thành công

Em đã mất 400k 🥲🥲. Sau đó đi ới được vài bạn tải cake thì em được 120k nhưng ngta nói phải từ mấy trăm mới rút được. Tính em hướng nội, ngại nhờ bạn bè nên nhờ được mấy bạn đó mà em xỉu up xỉu down luôn ạ. Chỉ sợ làm phiền người ta 🥲🥲

Bài viết tương tự

Back