Share MỘT SỐ NETWORK AFFILIATE PHỔ BIẾN Ở VIỆT NAM

affscale có các offer có tiếng như Duracore, Duramax, Verakose, hoa hồng cao ngất ngưởng, ngôi sao đang lên phết

Net Ecomobi bên mình cũng nhỡ nhỡ mà sao ko thấy nhắc đến nhỉ, chắc chỉ phổ biến với KOL chứ không với publisher, seller chăng? Xin phép chủ tus để nhẹ cái link😅:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Dạ anh em muốn chạy mà xoay vòng vốn nhanh thì qua Dinos nhaaa. Thanh toán theo ngày ạ.

Tất cả các network hiện nay đều sẽ là 1 sân chơi rộng lớn và chất lượng cho anh em tha hồ vùng vẫy. Cảm ơn bạn đã dành sự công tâm đặc biệc cho tất cả các network chúng mình.
AdFlex đã, đang và sẽ cố gắng từng ngày để nâng cao chất lượng và không phụ sự kỳ vọng của mọi người 🥰

Welcome newbie Affiliate đến với ACCESSTRADE nha. Không chỉ có hàng trăm campaign đa dạng lựa chọn, chương trình bonus khủng tặng xe hơi, iphone... tụi mình còn có
👉Cộng đồng Kiếm Tiền Online Cùng ACCESSTRADE - Affiliate Marketing nơi giao lưu chia sẻ kiến thức, tâm sự, hỗ trợ nhau về affiliate
👉Học viện thực chiến ACCESSTRADE Academy:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
tổng hợp khoá học miễn phí cho anh em Publisher

1.AT top 1 rồi. Hoa hồng 1 số chiến dịch cũng dạng top 1. Nhưng chính vì top 1 nên AM sp chán hoặc do ôm quá nhiều mem nên sp chậm.
Ưu: phổ biến, k bik gì google là có.
Nhược: thông số nhảy như cức,...
2.Dinos hiện thấy là hoạt động nổi trội nhất. Chia sẻ kiến thức và hoạt động cộng đồng tôi thấy tốt nhất hiện nay.
Ưu điểm pay theo ngày min 25$
Nhược điểm: hh thấp
4. Rentrack đang trải nghiệm, cơ bản thấy hh khá tốt. Min pay 5$.
3 với 5 chưa trải nghiệm
À Còn Hyperlead AM sp cũng rất nhiệt tình nhưng hh thấp.
Nhưng nếu chạy tốt thì hoa hồng deal rất cao nhé!!!
Quan trọng là PHONG THỦY. Cùng 1 chiến dịch nhưng net này chạy lại ra đơn net kia lại đéo :))))

Net nào cũng có ưu nhược điểm riêng. Ko có net nào là hoàn thiện hết. Riêng mình sau khi đã trải nghiệm hầu hết các net trong cuộc đời 4 năm làm affiliate của mình thì mình dừng chân tại #Rentracks.
ko seeding gì cả. Nhưng mình hài lòng với những gì Rentracks mang lại cho mình.

Bài viết tương tự

Back