Hỏi Trong cơn quay cuồng với Tiktok Shop, người lời nhất có lẽ là các thầy và các KOL nhận Booking

E nói thật toàn béo thầy với kol😢😢bán lỗ ai cũng bảo cố mấy nữa thuế nó hốt cả đám nữa thì chỉ có ng bán là toi cơm thôi bác à. Cân đối nếu cảm thấy k ổn thì phải buông bác ạ, tìm ngạch mới món mới platform mới. Đừng fomo chỉ có mệt mỏi mãi k thấy tiền.

Lúc lùa gà thì show doanh thu béo bở, lúc làm thực tế ko ra gì thì đổ lỗi do cái này cái kia. Nhảm

Qua học bác Phan Đức Nho đi bác, người thật việc thật, học ai đã và đang làm, chứ học mấy thầy k làm làm gì bác, phân tích kết quả ai chả làm được

@flukestore ntn được gọi là lừa, bác trả tiền xong nhận về kiến thức mà kêu bị lừa, ít nhất bác ấy vừa làm vừa chỉ, chứ như mấy thầy ô nội kia k làm mà phán bác chọn bỏ tiền học bên nào. Hàng ngàn ae k bỏ 1 xu nào ra học của ai, mà chỉ siêng xem stream của bác ấy mà giờ kiếm đầy tiền kìa, vậy chưa đủ uy tín à, trong đó có mình luôn cho nó dễ nói chuyện

@nvcuong89 nó chỉ được cái gì, hứa hẹn tạo event ở HN, chia sẻ cũng éo thấy gì. tạo được cái group thì tự để mọi người chém gió với nhau, thi thoảng đăng được cái tin tuyển mem drop ship

@flukestore thồi, chỉ được gì thì những ng kiên trì kiếm ra được tiền tươi như chúng tôi mới cảm nhận được, còn bro thì cứ bỏ tiền ra mà đi học mấy ô thầy ô nội khác đi :))) tư duy như bro thì chả thầy nào dám dạy đâu :)))

@nvcuong89 không biết kiếm được bao nhiêu tiền từ MMO mà ra vẻ mỗi mình bạn kiếm được tiền từ MMO? chắc gì đã kiếm được bằng mình. Thôi cũng chẳng rảnh mà tranh luận với bạn. Đạo bất đồng bất tương thân

@flukestore ai ra vẻ vậy bro, nói để ô thấy nhiều ae chưa cần bỏ tiền ra đi học bác ấy, chỉ cần xem video thôi cũng có thể ra được tiền, bằng chứng đó chưa đủ để tạo uy tín à, hay phải kiếm được vài tỷ như ô :v đến cái qdiem bản thân còn phải lắp acc fake đi cmt thì tranh luận gì :))

dcm cái thằng ml Nho trọc, lừa lọc chém gió là giỏi, toàn đi copy kiến thức bài của người khác chứ hay ho gì

@flukestore :)))) lừa lọc ai thế bro, ai bị bác Nho lừa thì cứ lên tiếng. Còn kiến thức thì mỗi lĩnh vực nó đều có 1 khuôn nv, học hỏi nhau qua lại, kiến thức cũng chả ai có thể chứng minh mình là ng phát minh ra cả, v bác lấy cớ nào nói là copy, chả phải bản chất của sự học là bắt chước kiến thức của ngkhác à ?

@flukestore à mà thôi, githích với bro cũng chả ích lợi gì, muốn thể hiện quan điểm, chỉ trích ai đó thì lắp cái acc real vào rồi nc tiếp, đàn ông đàn ang đ ai lại hèn thế

Làm giầu cho lũ thầy bà thôi, mấy thằng shop này shop kia toàn người của chúng nó gài vào chim mồi hết

Bài viết tương tự

Back