Hỏi Có phải khi người ta bán khóa học dạy kiếm tiền 1 lĩnh vực nào đó, thì đó là lúc họ không kiếm được nhiều tiền từ lĩnh vực đó nữa

K hẳn, theo mình nghĩ thật ra nó vẫn kiếm được tiền nhưng nó k phải là đỉnh điểm nữa mà nó đã bị ít đi, chứ nếu mà không kiếm được nữa thì làm gì có ai học.

Nói sai rồi b ơi. Sai hết luôn. Tư duy mỗi người mỗi khác. Ví dụ t đang tập làm adbreaks. Xong t build page. bất chợt thấy ng rao mua page,t nghĩ tới thử bán. bán được tiền quá chuyển qua bán page. Rồi tự nhiên có thằng hỏi cách build page. xong t kêu dạy nó lấy tiền. Sau đó thấy nhiều ng cần build page quá thì t chuyển qua bán khóa học làm page. Trong khi thời điểm đó ai nói adb k kiếm dc tiền. Đây là ví dụ thôi. Mỗi ng mỗi tư duy kiếm tiền. ae like kiếm 200k đi mua khóa học với nào. kkk

Với góc nhìn của mình, một người học và làm Affiliate Marketing từ một Triệu Phú công nghệ. Từ lúc chị dạy mình đến giờ, mình còn chưa mất một đồng học phí nào. Nếu bạn là người bình thường thì bạn phải biết mình đứng ở đâu, muốn giỏi phải có Thầy
Quan trọng mình học từ ai? Ai là người dạy mình? Mình có đủ năng lực và nhận thức để nhìn nhận đâu là người giỏi hay không? Một điều mà mình học được trong năm qua đó là: có trách nhiệm với lời nói của mình.
Đăng tus thế này biết là để đưa ý kiến mà đôi khi khiến nhiều bạn trẻ bị lầm tưởng quá…

Bài viết tương tự

Back