Share Trải nghiệm tệ với Caocaoworkshop

Hồi xưa cũng vào xem khoá c này nhưng thấy chục củ không có tiền đóng🤔 thế mà hoá ra nghèo nó cũng giúp mình khắt khe trước khi bỏ tiền cho một khoá học nào đó, may thật

Nhân viên tư vấn mà bảo là IG hợp với mọi ngành nghề là chỉ biết sale rồi. Chứ có biết tí gì về IG đâu. Mình đây cũng học đại học khoa học xã hội và nhân văn và làm dịch vụ Google ads. Năm nay mới lấn sân sang đào tạo mà cũng chưa dám nói dịch vụ của mình hợp với mọi ngành nghề. Xem ra mục đích của Cao là lùa gà thôi bạn.

@tinbeo thì như vậy mới lùa được newbie. Ở mọi ngành nghề khác nhau. Chứ không thì đối tượng sẽ thu hẹp lại anh ơi. Số người dùng Instagram ở Việt Nam thì ít hơn Facebook cho nên các nhân viên sale thu hẹp thì quá ít khách.

mình chưa đi học khóa nào nhưng thử nghĩ đi!
nếu nếu đúng như ngta qc thì có mà ngta còn bận chạy qc vs quản lý các sp + quản lý vốn xoay vòng + ăn uống ngủ nghỉ và đi đốt tiền chứ rảnh đâu đi bán mấy khóa học nữa :)) xưa tính đi học mà thấy 1 ông a đi học chạy ads về lm vs nói cũng toàn mấy cái mình biết rồi vs có khi lên mạng và you tube tìm tòi cũng có hết! :))

Drama hay quá. hít đã quá. Cacao này mình có học 1 khóa bên ktcity. Nhìn chung nó khá cơ bản. chắc dành cho người ko biết gì. Mà ko biết gì học xong post bài chắc bục đít

Caocao chắc chỉ loè đc mấy bé sinh viên. Chứ dân đã làm qua thì nhìn còn biết, đến content còn lấy của những account khác rồi vietsub lại ko credit. Từ khi đi hướng này mình unfollow luôn, vì biết chả có “thực chiến” gì ở đây

Bài viết tương tự

Back