Share Câu chuyện về khóa học giá cao

Kiểu đi học kỹ năng của tôi là: Tôi tự học gần hết rồi sau đó mới đi học một người nào thật giỏi trong lĩnh vực để xem mình tự học có đúng ko có chuẩn chưa rồi update lại thôi.
Khi đã có trải nghiệm thực tế rồi thì góc nhìn của mình đa dạng hơn với cũng sẽ đào sâu đc vào vấn đề cùng chuyên gia hơn.
Mục đích thứ 2 là để làm networking. Học phải tự lực chứ làm sao trông chờ vào người khác giúp mình có kiến thức được, dù cho có bỏ ra bao nhiêu tiền.

H có cái nghề làm thầy phông bạt là kiếm tiền nhanh. Chúng ta có có rất nhiều cách kiếm tiền nhưng có những thứ đạo đức cá nhân ko cho phép

4000 đô vcc, quyết định ra tiền chứng tỏ bạn khat khao quá lớn. Minh tin sau bai học này bạn sẽ đi nhanh hơn và ko ng thầy nào tốt hơn bản thân mình.

Sáng sớm đọc lại bài này vẫn thấy có 1 sự ảo ma Canada khó diễn tả thành lời kể cả từ phía người chấp nhận xuống tiền và người đi lùa.

@tinbeo mình đã phải vào trang cá nhân để xem mặt bạn ấy và vào caocaoworkshop.com để xem trang đó làm ăn sao mà lùa đc 4k đc đấy kakaka. Nạn nhân của việc muốn giàu nhanh

Toàn kiểu ko học hành tư duy nền tảng ngay từ đầu rồi thích kiếm tiền lớn. Từ đứa dạy đến đứa học

Và hầu hết các bạn đó đều dậy cho các bạn đi bán khoá học là chính mà, mà bán theo kiểu bày đàn thôi, học viên vào nói tốt cho giáo viên rồi bán khoá học theo dạng affilater, rồi … ;))

giống m vậy đi học mấy khoá học xong kiểu make color may mắn hơn b tớ k vay chỉ mất tiền tích lũy thôi.

Ôi bạn trong bài này đợt nào vô tình đọc đc ở đâu, mà có mấy acc seeding dạo hay cmt ở đâu mình quên r. Nên cũng thắc mắc vào xem ins, tất tần tật. Đúng là vẽ ra màu hường, khoe tất tần tật. Dĩ nhiên mình kéo tới tận những hình cuối cùng, mình tự hỏi là : tuổi đời còn khá trẻ, và chỉ mới vào nghề, mục đích là chỉ là bán khoá, lúc đó mình tự hỏi là ủa sao 1 tgian ngắn mà vầy vầy, r xây kênh của bạn, bạn khoe kênh này nọ lọ chai, mình xem từng kênh, fl k cao, tương tác k nhiều, cả shop bạn này, vì bạn có khoe về shop bạn, nên cũng vào xem ins, thì mình nói thật thiết kế xấu, nhìn k chất lượng, hình ảnh cũng chập chen, shop cũng k phải quy mô, brand cũng k có độ nhận diện cao, tương tác cũng k mạnh, nói chung thua cả mấy hot gơ bán hàng, live nhiều bà 1 bữa cả ngàn, vài ngàn đơn.
V nên từ những vđề mình thắc mắc, từ lúc bạn này bắt đầu những hình ảnh đầu tiên để bán khoá, tới những thứ như shop của bạn mà bạn khoe 1 cách "bóng loáng", hay gì gì đó thì mình nghĩ ưu điểm lớn nhất là viết "lùa" giỏi, còn kiến thức thì chỉ có dừng ở mức chắp vá người này người kia r chém ra, nói chung tiền bạn này khoe, cũng từ tiền của việc bán khoá là chính. Như mấy ông dạy làm giàu ấy, giàu từ việc bán khoá, chứ chả ai giàu rãnh đâu mà đi dạy. 🤐

TMD có phải là thầy Trần Mạnh Đức không bạn ơi, nếu đúng là thầy Đức thì.....thật sự đau vãi chưởng, chém gió còn lắp ba lắp bắp 🙁, ăn không nên đọi nói ko nên lời mà thầy lùa được nhiều người quá :)))

thấy bạn nhắc đến Nhung Phùng?ai có học rồi xin feedback bạn NP này lun để nhiều người đở bị lùa. khóa học cũng cả chục triệu

Bài viết tương tự

Back