Hỏi Cách nhận diện được 1 khóa học MMO chất lượng, đáng tiền và "đúng giá"? Nên học "tư duy" hay học "phương pháp"?

Việc đầu tiên là bản thân phải có năng lực sàng lọc và hành động điều này có được từ hàng chục hàng trăm lần gặp các khoá học chưa phù hợp , bản chất là phải học đủ nhiều mới nhận ra được không có đường tắt

Mình thấy bạn cần có kiến thức nền, hiểu dc bản chất mmo là gì? Sau đó tìm hiểu các kênh social media của họ. Vì ng làm mmo mà k có nổi bài viết/ video phân tích là dở rồi vì mtrg online là vp làm việc của họ á :3 còn đúng giá hay ko là do quyết định của bạn, dở thì là trải nghiệm

Học MMO từ Ruy đen em chắc chắn sẽ đc nhiều người ủng hộ hơn. Mặc dù giá khoá học khá Chát và học xong éo kiếm đc từ đồng nào luôn. Ae ai vote học em cho xin like và comment ạ.

Mình thì quan điểm cái gì hay mình học tới . Nhanh lao vào nhanh sửa nhanh phát triển. K tốn tiền thì cũng tốn thời gian . Quan trọng là mình bám theo mục đích đến cùng .

m trc thấy có thầy L, thầy C... hai ông thầy này dạy ngày dạy đêm, dạy cách làm giàu. Mình thấy ổng chẳng còn tg kiếm tiền nhờ afflifiate nữa thì làm j có kn j mà dạy đc?
Nhưng bù lại ổng cũng chịu khó bay ra nc ngoài học mấy ông thầy tây và đạp xe xuyên việt 😜

Bài viết tương tự

Back