Share 31 tuổi còn chêng vênh thì xác đinh là thất bại?

Em cũng 31t là nữ, cũng trên con đường MMO như mọi người. Anh biết không 1 dự án em phải làm tới năm thứ 3 nó mới có quả ngọt. Anh đừng nản lòng khi mới 3 tháng mà không có kết quả. Kiên trì lên anh, cố gắng lên anh

Mảng này gọi là DIY ở VN thì ít người biết, hồi năm 2009 khi mình là người gần như đầu tiên nhập mô hình về cũng có coi sơ qua nhưng thị trường Việt Nam bé quá, cái này nhắm thị trường US thì ổn hơn ...nhưng phải thay đổi content để phù hợp, còn thất bại hay thành công thì không quan trọng bằng đó chính là sự trải nghiệm và nó sẽ quyết định sự trưởng thành sau này.

Etsy thì bro vào mấy cộng đồng chuyên sâu để hiểu khúc convert, youtube là đầu phễu/kéo traffic thôi. Ví dụ Etsy To Go
Hoặc bên mình có cái Discord, kênh Etsy cũng đông anh em vào chia sẻ về tạo tài khoản, bán hàng, chọn sp 😃
Chúc bro thành công.

các em Gen Z có lợi thế hơn về độ nhanh nhạy, bắt trend, cập nhật trào lưu nên chuyện kiếm tiền giỏi trên nền tảng mxh cũng ko lạ, mình nhận ra điều đó và thấy trước giờ mình vẫn phức tạp hóa vấn đề là triển khai kế hoạch rất chậm. Phải học các e ấy những cái hay bạn ạ!

Bài viết tương tự

Back