Share Vấn đề khi kéo traffic từ social đối với tài khoản Google Adsense mới

tinbeo

Administrator
Bạn này bảo là có làm theo phương pháp kéo Traffic theo kiểu "hệ tâm linh" như mình đã đề cập trong một số bài trước. Nhưng chắc là đỏ quá nên quất link 1 phát lại được FB cho ăn đề xuất ngay.
1 tài khoản Google Adsense mới, 1 Website mới mà bỗng nhiên có 1 lượt Traffic khủng từ Social thì sẽ rất dễ bị đánh giá là "cheat" và bị cho bay màu luôn.
Giải pháp có thể là mua GA cổ - Tuy nhiên giải pháp này khá đắt đỏ, và dễ bị ăn cú lừa nếu non kinh nghiệm.
1 giải pháp khác là bỏ hẳn GA, chuyển qua các nền tảng khác, ví dụ như Mgid, Infolink, Popads...
Mà nhìn chung mình thấy đa số ae vẫn "lưu luyến" GA nhất, cho dù nó vừa đỏng đảnh vừa khó gần. Cứ nhất quyết phải là GA mới ăn ngon ngủ yên được.
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Cái này do GA mới thôi. Nếu GA bạn tự reg thì ko nói chứ GA mua ở bên ngoài hiện giờ cũng chỉ có vài người bán GA New Uy tín, mua về để không 1-2 ngày cũng bị die do lỗi lưu lượng truy cập không hợp lệ. Mua GA Pin Pay nâng từ Ga Youtube hoặc Ga Content thì giá dao động hiện tại từ 10 đến 12m. Loại này mình có thể nói trong thời điểm 1-2 năm trước trở về đây loại GA này khá ổn định. Traffic 9x% từ Social cũng ít bị Limit. Bài viết của Tín share quá chất rồi. AE Newbie có thể tìm đọc và triển 😃

@tinbeo Uy tín thì 1 số AE cũng có nhưng giá còn tùy thuộc vào người mua 😃 nữa Tín ạ. Nhiều khi lên 15m bình thường à 😃 Nói chung AE có hệ thống có page có😃raffic thì cứ bem con GA cổ mà chơi 😃o nó yên tâm 😃. Năm ngoái giá GA là😃m năm nay x2 😃 Tăng như xăng với vàng kakaka.

@tinbeo kkkkk em đã chuẩn bị tinh thần để bị fail rùi, mà nghe bạn newbie này được ăn để xuất mạnh em lại càng hào hứng hơn á anh 😆😆 cùng lắm là đổi net anh nhề

Haiz e chờ 6 tháng rồi ko có quả đề xuất nào, ae newbie làm phát thì lại dc ngay, đúng là thánh nhân đãi kẻ khù khờ..

Bài viết tương tự

Back