Share Một số ý kiến về việc kiếm tiền bằng cách kéo traffic từ social

em thấy cách cmt như vậy chỉ giống những người yếu kém, nếu 1 người nào đó chỉ mình 1 cách làm và mình làm đúng y như vậy thì vô tình cạnh tranh với chính thầy của mình 🙂 , thay vào đó hãy dùng 1 cách khéo léo hơn. VD ở đây là kéo traffic từ social về fanpage, nếu k kiếm tiền từ mảng đặt GA hay các net khác có thể quảng bá sp liên quan, thu thập email để quảng bá sp.... luôn ủng hộ anh@tinbeon

Đợt tới mình có làm site nước ngoài, chắc phải qua học hỏi Tín nhiều rồi :3, mần VN đó giờ giờ mới qua tây hic hic

vẫn là miệng lưỡi thiên hạ, kệ thôi add. mình đem giá trị cho mn thì chắc chắn sẽ có nhiều người gặt hái dc những giá trị đó. thanks add

Idol cứ vững tay chèo chắc tay lái. Cuộc đời có nhiều chông gai, ai ko nắm bắt được ý tưởng này thì quả là đáng tiếc. Em chúc anh luôn mạnh khỏe và nhiệt huyết. Anh Tín idol.

:)) hiệu quả nó nằm ở cách mình làm , các ông ấy làm ko hiệu quả là do các ông ấy , mình không chiều lòng hết thiên hạ đc . Ít ra vẫn đỡ hơn loại ko làm mà đòi hiệu quả anh ạ

E rất cảm ơn bài viết chia sẻ của a. Nó mở ra cho e những cái nhìn rất mới. Em muốn hỏi thêm chút mong a chia sẻ ạ. Cho e hỏi là thời gian đầu khi đang chạy like page thì mình :
+ Đã đăng bài lên chưa a.
+ Đăng với tần suất thế nào ạ
+ Khi đăng thì mình chèn thêm luôn link vào trong mọi bài viết hay sao ạ.
rất mong a trả lời. E cảm ơn. Chúc a và gia đình nhiều sức khoẻ ạ.

Bài viết tương tự

Back