Share Một số ý kiến về việc kiếm tiền bằng cách kéo traffic từ social

hơi đâu mà nghe chó sủa em ơi. Bài chất chết mịa luôn, thấy má pro cao siu còn chưa share đc mấy bài như em. Còn lũ chóa thì ... ngoài sủa ra đéo làm đc gì ngoài cắn sảng =)))).
Uy tính nha sếp =)))

Về cơ bản nó là như vậy, nhưng để kiếm được thì có mà cũng tốn rất nhiều công sức. Các bạn chịu khó test, đừng nghĩ mọi thứ màu hồng quá khó làm gì cũng chỉ lướt qua

Một bài đăng hay video, podcast về bất kỳ cách thức kiếm tiền nào cũng bị đa số tầm 90 % chê bai thôi. Admin làm gì mà phải sốc. Đòi hỏi không có là điều không thể. Chỉ có điều số lượng ở ngoài kia quá nhiều người không tin luôn. Kể cả dù có chỉ tiết thì cũng không có ai tin đâu. Toàn người lười chỉ giỏi ăn sẵn. Ăn cắp quen tay là nhanh thôi. Nên thôi chủ thớt quay lại với anh em trong Groups là ok rồi. Mình tuy không làm theo được. Nhưng vẫn ủng hộ admin

Đọc mấy cmt bàn ra, viện lý do này nọ cũng vui vs rèn luyện tinh thần lắm 😆. Bài của ad thì rất có tâm khỏi phải bàn r ~

đã hấp thụ phần nào nội dung bài viết, chờ thêm cái livestream nữa cho nội công thêm vững

Không phải chê cơ mà là sự thật. Giờ newbie bỏ 10 củ mua con gà pin pay rổi setup website như kia cả đống tiền nữa. 1 time kéo traffic social chắc chắn sẽ bị limted như vậy thì sẽ không có nguồn thu hồi laii chỗ bỏ ra. Thậm chí mất trust dẫn đến limted tài khoản liên tục và mình đang bị như vậy. Nói chung chơi vơi google sạch không ăn thua hơn nữa là cheat .

Muốn ăn được thu nhập thụ động thì phải làm chủ động sml ấy chứ. Làm gì có làm phát ăn ngay, hehe

Về cơ bản là 1 case ra riền. Nhưng ra bao nhiêu thì các bạn phải bắt tay vào làm mới biết. Còn ai cũng theo lý thuyết mà làm đc thì xã hội 10 người giàu 9

Bài viết tương tự

Back