Share HÀNH TRÌNH KIẾM 8K USD VỚI GOOGLE ADSENSE TỪ VIỆC VIẾT BLOG

kinh nghiệm reg Adsense của mình là lên fiverr, tìm dịch vụ cho nhanh, bỏ ra 50 > 70$, r tạo site Wordpress , đưa user cho nó vào, nó tự tạo theme, content, khi nào nó đăng nội dung xong, mình gửi đơn GA duyệt, vậy đỡ tốn thời gian của mình, giá cũng rẻ, chứ viết cả đống nội dung mà ko dc duyệt nãn lắm, tụi nó chuyên làm nên cũng có kinh nghiệm, nhưng ae nào reg GA trên fiverr thì thỏa thuận với nó, là khi nào GA dc duyệt thì mới xác nhận đơn hàng, chứ như mình bị mấy vố, đó là nó đăng nội dung xong, nó bảo mình xác nhận hoàn tất đơn hàng, nếu GA ko duyệt thì nó hỗ trợ cho đến khi duyệt, thế nhưng khi GA ko duyệt, thì nó hứa lèo, kỳ kèo cho quá 2 tuần, thế là khi đó fiverr ko hỗ trợ vì quá 14 ngày

@dongvat24h đây bác, mình làm với ông này, thỏa thuận ban đầu thì bác cứ đọc như nội dung của mình, khi nào GA duyệt thì mới xác nhận đơn hàng, ông này làm cho mình mất hơn tháng mới reg dc, ổng đổi nội dung đủ thứ ms dc GA duyệt,
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back