Hợp tác Tìm cao nhân để học hỏi kinh nghiệm MMO

gossip

Chào các anh em, mình muốn bắt đầu tham gia MMO muốn tìm cao nhân để học hỏi kinh nghiệm giao lưu khu vực HCM nhé, học phí cf ăn nhậu nhẹ nhàng 1 tháng nhé. Cám ơn.

:))) món này thì tuỳ cơ duyên,có keyword rồi học hỏi thôi bác,chứ ko ai cho bác chén cơm họ đang ăn đâu.

@gossip phần lớn giấu nghề hết bác ạ,mmo biết nhiều quá dễ nát lắm,hoặc bác chuyên mảng quá đặc biệt thì khác.Lâu rồi mình cũng ko đụng MMO VN,mình chơi global là chính,VN phức tạp quá

@z_123_ bởi vậy mới giao lưu trực tiếp bác, nhìn mặt trao đổi mới tin tưởng đc. Còn ko thì chỉ cần giao lưu cf thôi.

@gossip mình giao lưu hơn 2 năm mới tìm đc 1 người partner hợp đi với mình đấy.Chúc bác sớm tìm được partner phù hợp nhé.Mình cũng ở SG,có gì ae kết bạn trao đổi thêm về cv,hoặc có gì connect với nhau được cũng tốt

@gossip mình nghĩ chỉ kiến thức cơ bản rồi tự tìm cách mà làm. Còn bạn sẽ thêm cái gì chuyên sâu nữa? Nếu sâu hơn thì có cam kết 100% ra tiền ko?

Mình đâu có nói gì cam kết ra tiền đâu bạn, mục đích mình là cần học những kinh nghiệm của những bạn đã làm để đi nhanh hơn, ở góc nhìn của mình giả sử bạn đi từ A đến B mất 1 tháng, nếu có người mentor bạn sẽ đỡ mất thời gian hơn thôi, chỉ cần 2 tuần thôi chẳn hạn.

Bài viết tương tự

Back