Hỏi Thanh niên nghèo theo nghiệp MMO thì học SEO web thì đã là tốt nhất chưa ae?

tốt hay không là tuỳ theo năng lực của bạn.

bán bánh tráng trộn nếu biết cách vẫn giàu, mua nhà xe.

Nghèo diện nào? 🤔
1. Nghèo nhưng đủ trang trải ở mức tối thiểu.
2. Nghèo đa chiều, cần tiền gấp.

Có thể theo SEO được. Thông thường sẽ có 2 hướng sau:
1. Học xong đi làm cho công ty, một khóa đào tạo SEO tầm 1-2 tháng. Nhiều chỗ nhận học viên thực tập + đào tạo tay nghề (may mắn sẽ tìm được). Một số nơi yêu cầu kinh nghiệm và kết quả thực tế (qua phương án 2).
2. Học xong làm cho bản thân, xác định 3 - 6 tháng mới có thành quả (hên xui tùy lĩnh vực). Khi có kinh nghiệm và thành quả rồi rồi có thể chọn 3 con đường:
+ 2.1. Tự làm luôn.
+ 2.2. Quay lại phương án 1.
+ 2.3. Bỏ nghề vì nản.

@hungdeptrai bác cho gợi ý nhóm nghèo cần tiền gấp, nghèo kiểu phải nhờ người khóa cửa phòng trọ bên ngoài để giả vờ ko có nhà ấy

Mình kinh nghiệm MMO 20 năm, SEO 15 năm..
Giờ mình bán mail dạo này. Đơn giản hoá vấn đề đi. Cái gì ra tiền nhanh thì cứ quẩy, đừng đi theo công thức dập khuôn nào hết. SEO thì nên học cách đây 7-8 năm thì đẹp. Giờ thiếu gì cách MMO. Bạn nào muốn theo nghiệp MMO cứ mang vào 100trieu tận nhà mình. Hứa 1 tháng sau làm mỗi tháng ko dc từ 30tr/tháng trở lên mình refund 100% tiền nhé.

@mepisu cách làm đơn giản nhất mà không cần seo, không cần biết về mmo với số tiền 100 củ đó là cho vay nặng lãi hả pro:v :v :v esc :v

Bài viết tương tự

Back