Share Con đường affiliate có thể kiếm tiền từ tiktok easy

minmoddeptrai

Nay mạn phép chia sẻ 1 bài viết có thể giúp anh em mới vào con đường aff có thể kiếm tiền từ top top, đối với em kinh nghiệm thì đây chỉ là kiến thức easy thôi. Còn đối với anh em mới chưa biết phải làm gì hay ngại lộ mặt thì có thể hữu ích, cũng cần có yếu tố may mắn trong này nhé. (như nhạc đang trend hiện tại, ảnh thumbnail thu hút,…) Khi có view mà chưa có đơn thì có thể dùng tk tiktok khác vào đặt hàng để push thêm tín hiệu, buff nhẹ cmt, tim
Đầu tiên xem hình ảnh trước đã các kênh này làm review gần như ít lộ mặt hoặc ko lộ mặt.
Vậy content phải làm như thế nào. Nói ra thì type mỏi tay quá các bác xem video ở link sẽ biết cách họ làm. Rất đơn giản.
Có video của kênh skincarecungduyen nếu được thì tự mua sản phẩm về quay y chang, ko thì lên toptop search tên sp lướt thấy dạng video dạng như vậy tải về reup + edit thêm text, nhạc hoặc lười nữa thì lên xem phần đánh giá có video mà tải về.
Nếu share mà không có kết quả thì mọi người lại bảo mõm. Doanh thu 7 ngày gần nhất của các video trên xem ở hình nhé. Mình che đi một số video KOL/KOC vì tính riêng tư và bảo mật của họ cũng như của brand. Còn vì sao mình có hình ảnh kết quả doanh thu này thì là nhờ vào mối quan hệ để xin chính chủ nhé. Nên mình che chắn để các thông tin cần thiết chỉ show thông tin của kênh mà mình chia sẻ theo ý ở trên.
*** Lưu ý: chỉ áp dụng tốt vào thời gian diễn ra camp double day hoặc promotion mua 1 tặng 1 của brand.
Nên chọn các brand uy tín, sản phẩm tốt.
Có thể push nhẹ ad 20-30k để tăng view kết hợp các yếu tố seeding để cắn được đề xuất.
Tóm lại cách này không tốn chi phí, chỉ tốn công bỏ ra. Nên thử nhé.
Video 0 tên kênh @skincarecungduyen:
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Video 1 Link:
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Video 2 tên kênh @sunnytown_1:
Video 3 tên kênh @quyn.thch.review:

Bài viết tương tự

Back