Share HÀNH TRÌNH 1 THÁNG VỚI AFFILIATE TIKTOK: ẢO MỘNG VÀ THỰC TẾ

Cho mình hỏi là : 1 tài khoản mới lập luôn , up video reup thi phải cho lên 1000 fl thì m mới bắt đầu gắn sản phẩm để làm afft đuoẹc phải k ạ

Ko nha, liên kết với tk tiktok seller ở mục tài khoản tiếp thị là mở được giỏ hàng và làm được aff nhé. Mới tinh cũng làm được hết nhé - Shark @mrjayst said ạ

@nosoac ui cảm ơn mọi người ạ , vậy để e lên yt mò đk tk tiktok saller , với cho e hỏi luôn là dạo này hay bị vị tk bị 0 view mình lúc bắt đầu tạo tk có nên nuôi 1 2 hôm r mới đăng hay là tạo xong đăng clip luôn ạ

M là trang giấy trắng cho m xin hỏi , từ bước lập tài khoản mới thì phải đạt đuoẹc 1000 fl mới bắt đầu được gắn sản phẩm vào để ăn afft là các bác

@lonelohearts tk tiktoksaller là lập hẳn riêng 1 tk khác , còn tk mình định mang đi để làm video là 1 cái khác à b , lập tk tiktok saller có cần điều kiện gì k vậy b , cảm ơn b nhiều

@lonelohearts cảm ơn b nhiều , b có thể cho m hỏi thêm 1 điều nhỏ là sau khi làm tấy cả các bước lập tk ok r , khi m đăng video là m gắn sản phẩm luôn lúc đó hay đăng video đợi nó có view rồi m mới gắn sản phẩm vào ạ

theo kinh nghiệm mình thấy thì mới lập nên tương tác ngách cùng chủ đề để tiktok nó hiểu mình r hãy đăng nha, dễ có view hơn

B ơi cho m hỏi là lúc bạn bắt đầu tạo tài khoản mới để lập kênh reup b có nuôi tk ngày r mới đăng k hay b tạo cái b đăng luôn

Cảm ơn bác, bài viết mục đích chia sẻ và giới thiệu về buổi zoom về tiktok ads để anh em biết và tham gia bác ạ =))))

Bài viết tương tự

Back