Hỏi Cách loại bỏ clone khi chạy Facebook Ads

bkdnltc2002

Hiện mình gặp tình trạng là bị clone vào comment quá nhiều sau 3 ngày chạy FB ads, thì 99% là clone vào comment với nội dung là LINK kênh TELEGRAM.
Còn chạy video thì tỷ lệ xem 75% video (32s) là khoảng 90% nên đang nghi ngờ cũng là Clone nốt.
À mình đang chạy đối tượng Advantage của FB gợi ý.
Xin nhờ ae có mẹo nào loại bỏ được clone trên FB ko chỉ mình với ạ
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Cảm ơn ae
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Dưới đây mình show target mình mới edit lại (thêm phần thu hẹp) sáng nay.
Update: Hiện mình đã thêm bộ lọc bình luận theo cách của 1 bạn chia sẻ. Thì có thể loại trừ được bọn clone spam link telegram.
Còn clone xem video thì chưa rõ hiện các bên nuôi thường họ cho clone xem bao nhiêu s của video.
Ae nào chuyên nuối clone cho mình hỏi clone thì thường có hành vi xem video trong bao lâu hay nó lướt xem như người thật ạ.

Giới hạn thiết bị và hệ điều hành cũ đa phần clone và via được login để nuôi trên đó và taget sát sẽ hiệu quả hơn

Bài viết tương tự

Back