Hỏi Cách loại bỏ clone khi chạy Facebook Ads

@nico quay về setup cũ thì cần target như nào về hành vi để hạn chế được bạn nhỉ?
Với cái advance+ mình chưa hiểu tại sao bỏ nó đi thì bớt được clone

@bkdnltc2002 Bạn thử tạo tệp tương tác với post, ads trong 7 ngày . LAL tệp đó rồi cho vào loại trừ đi là được. Bản chất của avan+ theo mình hiểu là con do AI của phở bò nó tự tính toán dựa trên tệp khách like, tương tác với page nên page mình dính clone rồi thì sẽ lại bị phân phối đến clone thôi

@nico hiện tại là mình đang có tín hiệu tốt về phần tương tác và inbox. Số lượng cmt spam đã giảm đáng kể.
Mình đã xóa và block + báo cáo các cmt đó cho FB biết. Mình nghĩ rằng bọn AI nó sẽ tự check các acc rác đó và loại trừ giúp mình. Thực tế thì đó là suy đoán của mình

anh chạy ref sàn với mảng coin forex thì loại trừ luôn tệp máy tính ra. các máy truy cập bằng web, chỉ mặc định cho mấy ông vô bằng mobi + loại trừ ông thanh toán facebook 30 90 ngày

@yourshirtisajoke Clone a thấy giờ nó toàn nuôi bằng phone ấy em. Mình đặt giới hạn tương tác trong trình quản lý trang (ko cho comment bằng LINK) mà nó vẫn cmt được. Bọn FB lởm thật 😃
A đang tạm để ai dùng Di động trên 7 tháng mới hiện ads.

Bài viết tương tự

Back