Share MỌI THỨ CẦN BIẾT VỀ CHẠY BẨN FACEBOOK ADS

Mình thắc mắc là chạy bẩn như vậy nguy cơ cao bị khóa page, khóa tài khoản quảng cáo. thế rồi lại tiếp tục tạo page mới, TKQC mới hay sao ạ? Như thế chả mệt hay sao?

@costalepact cứ có lời là dc, ai quan tâm đâu b. :)) build tk lên ngưỡng cao, rồi bùng. 1 tk 20tr thì 100tk là dc 2tỷ rồi :)) mệt có mệt hơn so vs đi làm công ăn lương hằng ngày ko, hoặc nói đúng hơn trả từng đồng cho fb rồi cũng bị khóa tk, hoặc page bị cấm chạy qc thôi dù b có chạy sạch thì cũng sẽ bị liên đới do thị trường. Nên ăn dc cứ ăn, đừng quan tâm nhiều quá.

@costalepact mệt nhưng làm 1 tháng bằng người khác làm cả năm bạn ạ, mà chạy thanh toán đầy đủ không có nghĩa page và tài khoản bạn sẽ sống đâu 😂

Sorry mình còn gà vụ chạy bẩn nên xin mạng phép hỏi thêm, đây là trong trường hợp chạy cho khách hàng thuê mình đúng ko nhỉ? Chứ nếu chạy cho chính mình, tự nhiên page bị khóa, thương hiệu tạo dựng bao lâu thì nó lại vô lí?
Ví dụ khách book mình chạy 20T mình lấy khách 30% là 6T thôi, mình chạy ngưỡng 20T nhưng mình bùng, không trả xu nào cho FB, hậu quả khách chịu, rồi khách bị khóa page, không kinh doanh tiếp được thì xử lý ra sao?
Mà theo như bạn giải thích thì chạy nhiều TK là cũng phải nuôi hoặc mua, rồi phải suy nghĩ cách để lách IP, lách luật đồ... cũng tốn thời gian và tiền bạc vào tài nguyên mà nhỉ?

@costalepact Bạn chưa hiểu rồi. Nếu đã chạy bùng bạn phải nói trước với khách để khách biết. Và thường sẽ ck 40-60% tùy ngân sách. Chứ bạn chạy bùng mà lấy khách đủ tiền thì khác gì lừa đảo.

@costalepact chạy bùng là bán vớ va vớ vẩn như bọn livestream bán kính, quần áo, kem trộn là chính, chết lại làm page khác, chứ thương hiệu đàng hoàng bùng thì vỡ mồm mất 🤣

Đọc cmt mà thấy buồn :)) nhiều bạn cứ bảo ăn được cứ có tiền là được quan tâm nhiều làm gì. Nói thật tư duy chỉ ngồi nghĩ cách đối phó nhau thế thì vẫn chỉ loanh quanh ăn được ở đấy chứ khó mà phát triển mạnh được. Chắc nhiều bạn sẽ vào chửi mình nhưng mình khuyên là được lựa chọn làm người tử tế thì cố mà làm đi. Hãy khôn ngoan chứ đừng khôn lỏi

@tiennv0610 1 phần do luật chưa theo kịp được tốc độ phát triển của thế giới nên các ông làm càn nhiều. Chính phủ muốn ép mấy thằng đó đóng thuế đồng nghĩa cũng phải có trách nhiệm bảo vệ quyền lợi kinh doanh cho nó. Đến lúc công an sờ đến 1 vài trường hợp thì lại như ngồi trên đống lửa

Bài viết tương tự

Back