Hỏi Tỷ lệ click vào link web khi kéo traffic từ page

123bfan

Ae làm web kéo traffic từ page cho mình hỏi: thông thường tỷ lệ click vào link web khoảng bao nhiêu % so với số người tiếp cận bài viết được gọi là ổn nhỉ. Mình đăng link trực tiếp mà tỷ lệ click ko nổi 5%!

cứ quan tâm mấy bài đề xuất rồi nhân rộng mô hình ra thôi bác, mấy cái tỉ lệ kia không kiểm soát được đâu

tầm 100k hơn thôi, có page 20k follow cả nửa năm nay mà lâu lâu vẫn đx to hơn cả page lớn, follow page ko quá quan trọng

Cái này tùy vào nội dung mà, tít ngon, ảnh đẹp gây tò mò, hoặc đúng nội dung ngta quan tâm thì tỉ lệ
click cao và ngược lại!

@123bfan Page to hay nhỏ + đi 1 loại nội dung ko? Về lý thuyết là thế, nếu cứ đăng đều mà cắn dx thì mình giàu r, chắc ko nhìn thấy bài này 😂

@viean2001 thế b có cách nào giúp tăng tỷ lệ đx ko ... mình toàn đăng post ảnh thôi mà cũng chả thấy dx gì ... page mình nhỏ có 1k like thôi. Cái post lượt reach cao nhất là hơn 800 còn lại toàn 2-400 thôi... mãi chả đx cũng hơi nản chút

@viean2001 mình newbie mà b chứ có đùa cợt gì đâu... mình ko biết thật. Mình nghĩ 1k like thì lượt reach cũng phải khoảng 1k chứ .... nay b nói mới biết, cảm ơn b nhé 😘😘

Bài viết tương tự

Back