Hỏi Thanh niên nghèo theo nghiệp MMO thì học SEO web thì đã là tốt nhất chưa ae?

@mepisu mà hình như e mới chỉ có duyên mua gmail của thầy từ 2,3 năm trước. Sau đấy thì toàn lấy của Tuấn Minh (Ngao) rồi Hải Nam. Giờ đói lắm thầy ạ. Coin thì sập mà dò mìn các group chả thấy ai share cháo

Những câu hỏi như này là một trong những lý do Group Tâm Sự Affiliate - MMO ra đời. Nếu bạn lội Group đủ lâu và đủ sâu sẽ thấy rất nhiều ae khác với rất nhiều phương pháp kiếm tiền khác nhau. SEO chỉ là 1 trong số đó thôi. Ví dụ như kiếm tiền theo hệ tâm linh mình đã đề cập, kiếm tiền theo hệ Ads, kiếm tiền theo hệ Spam, hệ Tiktok, hệ Cheat.. Còn nếu chỉ lội GG, lội Youtube và đọc các bài viết khác thì đúng là đa số đều trỏ về SEO. Căn bản là những người viết bài đó đôi lúc cũng chưa trải nghiệm các phương pháp khác ngoài SEO, hoặc trải nghiệm rồi mà không có kết quả. Anyway, Welcome to Tâm Sự Affiliate - MMO

Em có con web bán hàng. Làm sao cho nó tiếp cận được khách hàng nhiều lên vậy anh em, kiếm traffic í, em k biết cách

SEO vừa tốn thời gian vừa tốn tiền nhé. Đừng nghe mấy ông kể lể chuyện seo free. Không có mùa đó đâu.
Ngành nào cũng thế: ít tiền thì tốn thoeif gian và nhân lực. Còn miễn phí thì khả năng chả nhận lại cái gì

@khangyeuem Có rất nhiều con đường. quan trọng là bác định nghĩa hướng đi làm MMO của bác đã chứ. Giờ hỏi câu chung chung này biết trả lời bác sao

@khangyeuem MMO bản chất nó rất rộng. bạn cứ kiếm được tiền online thì gọi là MMO.
Có thể làm freelance ( Content, design, Dev ..) Hoặc có thể bán hàng online, có thể làm aff .... theo kiến thức nông cạn của mình thì vậy. trước tiên bạn chọn cho mình 1 hướng đi đã. Chọn như nào thì nên list ra điểm mạnh điểm yếu của mình

Bài viết tương tự

Back