Hỏi Sao thấy nhiều anh em hay giấu nghề quá =))

Các bác toàn khoe thành quả chứ em cũng chưa học đc gì làm mảng tài chính thì nhiều đơn mà không đơn nào duyệt thấy tiền mà không đc duyệt này xót xa lắm

Thế nào gọi là giấu nghề nhỉ? Có những hướng dẫn từng bước thì bảo là đơn giản quá, GG có đầy. Có những chia sẻ về mindset thì bảo khó hiểu (đặc biệt là bài của Tú Michael). Có những case study thực chiến thì bảo khoe khoang. Còn những bài lùa gà rõ ràng thì vẫn cứ lao đầu vào. Mà làm livestream, webinar có phí thì lại bảo thầy bà thu tiền, ko vì cộng đồng. Sống sao cho vừa lòng thiên hạ đây trời? Tiện đây nếu không tiếc 83k cho 1 webinar MMO đặc biệt nhân ngày mùng 8.3 thì vào FB Tú Michael nhé.

Thì như kiểu clb thể hình ấy, xem clip thấy toàn ông 6 múi đẩy đẩy, nhưng đến vẫn phải thuê PT mới có đc 6 múi mà cũng phải trong thời gian 1 năm mới có

cứ ví dụ đi bác làm đang kiếm nhiều tiền, bác có dạy người biết để làm kiếm tiền nhiều bằng bác k? bác trả lời câu này đc là bác hiểu à 😁

Chưa làm đọc các bài viết sẽ mơ hồ. Làm được một chút thì thấy chém gió giấu nghề. Nhưng khi có thành tựu nhất định, những lời đó đủ định hướng giúp cải tiến cái bản thân đang làm rất nhiều. Tóm lại cứ làm đi, mò dần, hạn chế chi phí, tìm cách chỉnh sửa để tăng khả năng tương tác, chuyển đổi... kiên nhẫn, bền bỉ, sáng tạo, ko ngừng tìm tòi học hỏi... tui chém gió tí nhé...ace bỏ quá cho ^^

Kiến thức chung chung thì gg, youtube có hết, quan trọng là ông bạn chọn cái mảng nào, va mảng rồi thì khó ở chỗ nào, hỏi cái gì, ae họ muốn họ khắc chia sẻ chứ à uôm thì nói cái gì cho lại.

hồi tự vọc reup tóp tóp cứ tiếc cái kênh hơn 200k follow @@ mãi bỏ tiền theo ông sư phụ dăm ba cái kênh 100k follow ổng xem như rác, flop phát vứt luôn ko vướng bận =[[ bài học là cái gì chi tiền học đc thì cứ chi thật mạnh, ko thì sẽ tốn cực nhiều thời gian tiền bạc hoặc giống chủ thớt :v

Bài viết tương tự

Back