Share Newbie mới tập làm MMO thì cân nhắc tham khảo checklist này

@pht142 bạn nên học mấy clip free trên mạng nha, đơn gian là như này, aff là tiếp thị liên kết, kiểu mình môi giới sp dịch vụ cho khách hàng, họ mua hay sủa dụng hay đăng kí thì mình sẽ có hoa hồng, tùy thuộc sản phâm dịch vụ nha, nói chung lam affiliate ko đơn giản như nhiêu ng noi là copy dán đâu, mà bạn phải vận dụng nhiêu kỹ năng lắm, marketing, chạy ads, content, nói chung phải có kiên thức nền về Digital marketing nha.

@s666vnorg em có học 1 khóa của KTcity, tại em làm Agency nên cần biết cái aff này để có thể trao đổi vs tìm khách hàng, em thì chuyên Marketing mà lên plan vs create hơn

@pht142 họ đã là KOLs hay Influ, học đã có 1 cộng động theo dõi và tin tưởng, nên vd học giới thiệu về mỹ phẩm, ban làm video về nó, 10.000 theo dõi bạn, tầm 1000 lick vào link vì tin tưởng bạn, trong đó có 50ng mua, thì hoa hồng bạn sẽ nhận trên 50ng đó, đó cũng là cách làm aff, muốn làm aff tốt bạn phải hiểu MMO là gì? Digital Marketing? và đặc biết là content? content là nội dung truyền tải đến khách hàng, có thể là video, chữ, hình,... miễn sao thu hút đc khách hàng tiềm năng mua hàng là đc

Bài viết tương tự

Back