Share Lưu ý khi tạo tài khoản adsense

andreww

Member
Lời khuyên cho các bạn khi tạo tài khoản adsense hãy đọc kỹ các thông tin nhé, nhớ chọn đúng loại tài khoản cá nhân hoặc doanh nghiệp nếu bạn là doanh nghiệp đầy đủ giấy tờ đăng ký, thông tin này sẽ không thể thay đổi được sau này.
Sau khi được vài đồng trong tài khoản, adsense bắt đầu yêu cầu xác minh tài khoản, các vấn đề bắt đầu từ đây, lúc tạo tài khoản mình cứ chọn đại, vì nghĩ thay đổi được sau này, vậy lại đã lỡ chọn loại tài khoản doanh nghiệp (không phải cá nhân), giờ ko có thông tin giấy tờ để xác minh nên đành phải đóng tài khoản và tạo lại, chia tay với em adsense đầu đời!

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

@andreww Em làm đủ hết r bác ơi, e còn đk News cho site nữa. Nhưng do chắc em lười lên bài quá nên Gồ nó k index cho 🙁 . Anw thanks bác nhiều nhé

@therealgaku nhưng mà loại tài khoản doanh nghiệp thì cần phải có một trong những giấy tờ để xác minh như phép đăng ký kinh doanh hoặc chứng chỉ đầu tư, hoặc chứng chỉ DUNS, giờ mình đã tạo lại tài khoản cá nhân để xem các bước tiếp theo sẽ xác minh như thế nào

Bài viết tương tự

Back