Hỏi Làm Affiliate Shopee và Tiktok Shop đều chưa có kết quả

hoaanhtu102

Chào các anh chị, em bơi 1 hồi trong forum , xem các bài anh chị chia sẽ đọc rất hay. Nhưng em là newbie không biết bắt đâu chỗ nào?
- em đang tập tành ở mảng aff Shopee ^^ ( rải link không hiệu quả lắm . chắc do em gà quá. Kk )
- làm tiktok shop mà view có 100 mấy.
🤣
( thành ra không có đơn
=> mong nhận được góp ý của anh chị. Em cảm ơn !

làm 1 ,2 ngày đã muốn có thành quả thì sao mà được,có ông làm youtube làm nguyên 1 năm chẳng có kết quả gì view lẹt đẹt, sang năm thứ 2 hàng loạt video nó lên đề xuất cả triệu view, kiếm cả adense, affilitate ngon luôn.
bất kì mảng nào bạn làm ở trên cũng đều có người kiếm được rất nhiều tiền rồi và họ không có làm ngày 1 ngày 2 rồi bỏ

Xây dựng lại kênh tiktok hoặc page chỉn chu bạn nè. Nghĩ content đăng bài trên các group shopee
Chỉ rải link không hiệu quả lắm nè hoặc phải thật sự chăm chỉ

1. Rải link - cần nghệ thuật spam để rải hiệu quả tăng CTR
2. TTS bạn phải hiểu TT nó đang muốn push cái nào lên, vì là sân chơi của nó. Hay nói dễ hiểu thì shop nào đóng góp nhiều lợi nhuận, thì auto sugest. Thế thôi. Nên nếu bạn băm link aff, thì bạn phải phân tích được TT nó ưu tiên cái gì.
Bonus: mỗi nền tảng họ sẽ ưu tiên bậc 1 là user, bậc 2 là lợi nhuận mang lại.

@haiquoc_culimbs cảm ơn a chia sẽ. Cơ mà hình như các trang block, ẩn cmt aff hết r hay sao á. Nên e định xây dựng trang cho riêng mình để đăng link á. Chắc mất nhiều thời gian tí. ^^

E muốn làm aff mảng đồ nội địa trung thì nên xây dựng trang về chủ đề gì a nhỉ? Hay chỉ cần làm 1 trang nhiều member là được ạ?

Bài viết tương tự

Back