Hỏi Để kiếm được thu nhập từ MMO bước đầu tiên phải như nào ạ?

kokonovip01

Mọi người cho e hỏi ạ...
Để kiếm được thu nhập từ MMO bước đầu tiên phải như nào ạ... E muốn tìm tòi về mmo mà chưa biết phải bắt đầu như thế nào. Mong các bậc thầy đi trước chỉ hướng ạ.

Có đam mê trước đã. Khoái thích thì làm nó mới ra, không khoái ko thích làm 1 năm ko ra số bỏ mẹ.
Nói chung là lỳ với cái đam mê đó =))

@charlienguyen187 Dạ e cảm ơn ạ... E cũng tìm tòi mà k biết đầu tiên mình phải đặt câu hỏi và tìm lời giải đáp như nào để biết cơ bản về các mảng trong mmo

Xác định bạn có khả năng về lĩnh vực gì, nếu viết tốt thì làm CTV viết bài, sau đó thì làm website riêng, có traffic rồi tiền sẽ đến 🙂

Mà nó lan man lắm ạ... E cũng loạn đầu mất... E muốn mn chia sẻ vào 1 cách mà mn đang làm và đã thành công rồi đó ạ... A hay chị có tiện ibox k ạ. Rep ibox cho e nhé

Bạn làm cái gì mà kiếm tiền được trên cái internet này thì gọi là MMO. Chỉ có newbie vào đây trả lời cho bạn thôi (các boss bận kiếm tiền rồi, ai rảnh mà share bát cơm của mình cho bạn), còn muốn biết thì đọc hết phần đáng chú ý của group, sau đó làm thử 1 cái mình thấy mình có khả năng. Sau đó thì bạn sẽ không hỏi những câu như này nữa.

MMO nó rộng lắm bạn. Bạn phải biết thế mạnh với đam mê của mình, sau đó mới chọn ngách để nghiên cứu rồi làm

Bản thân mình mới đầu coi là nghề tay trái.
Ban ngày vẫn đi làm công ty, buổi tối ngồi máy tính ngâm cứu đến 2 - 3 h sáng.
Đến bây h cũng có thành quả ( có thực mới vực được đạo ) bỏ làm văn phòng sáng đi tối về, tập trung vào Aff.

bắt đầu từ google thôi bạn, search và search, "mmo là gì" mmo gồm những gì" "mmo a-z"...ai mới bắt đầu cũng phải vậy cả

Bài viết tương tự

Back