Share DÀNH CHO CÁC BẠN CÓ Ý ĐỊNH KINH DOANH + LÀM KOC TRÊN TIKTOK

shogun_9x

Member
1. TikTok Shop:
[Seller nọ]
tỷ lệ hoàn đơn trung bình từ 25 - 35% om vốn các bạn gần 14 ngày.
[KOC nọ] em kiếm được doanh thu tiktok tháng 6 tầm 410 triệu, tính ra bét nhất cũng phải 40 triệu hoa hồng. Đơn 15% 20% bù cho đơn 5%. Mà fin nhận về có 29 triệu
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
. Khách không bom mà bên vch làm ăn như lollll ý huhu, nó tự động ko giao hàng luôn á. Logistics bên TikTok Shop về cơ bản ko thể bằng sàn Shp Laz được.
[KOC nọ] Người ta mua hàng phần lớn tin vào mặt đứa bán ấy. Hỏi đứa bán đỡ phải đọc nhiều hơn, đứa bán nó nắm rõ hết mọi phàn nàn người mua rồi! Thằng Qxxxx nó live bán được nghìn đơn một ngày kìa ><. Nói chung là đẹp và tín.
[Mod nọ] Tiktok shop toàn bọn trẩu bom hàng. Cái bọn khoe 1k 2k đơn 1 ngày toàn bán lỗ xong hàng toàn 5k 10k haha!

2. TikTok Ads:
[Seller nọ]
Tiktok ads không ngon như các bạn nghĩ đâu!
Khi các bạn tạo các kênh mới tiktok: Các bạn vội vàng chạy quảng cáo là dính bẫy tiktok. Nó sẽ ngốn hết ngân sách. Rất nhanh, không đơn hàng, không bình luận, tương tác ảo lắm.
+ Bọn hỗ trợ viên nó sẽ bảo: do quảng cáo bạn chưa đủ thời gian để AI học. Nó chả học gì đâu các bạn, thuật toán bọn này nó kiểu lướt qua trúng ai thì trúng.
Tôi đã thử và test rất nhiều sản phẩm và ngốn rất nhiều tiền cho tiktok rồi, bọn tiktok này chỉ livestream, tạo drama tốt thì bán trực tiếp có khi là ổn nhất.
Còn việc chạy quảng cáo. Ae trong này chắc ngấm đòn, đơn hàng trung bình từ 60-100k/đơn đắt hơn cả facebook.
Tỷ lệ hoàn đơn thì ối dời ơi. Lỗ sấp mặt.
Lời khuyên: tập trung vào xây dựng kênh, live stream tốt, tạo nội dung tốt. Đừng chạy quảng cáo từ một kênh trắng xóa.

Một số luồng ý kiến khác do mình có thực tế trao đổi ạ!

ko có sản phẩm để quay thì trc mắt mk nghĩ cứ phải tự mua về sài rồi review thôi ạ. Sau kênh ổn áp thì mới xin tài trợ rồi nhận booking được

Thật ra làm nền tảng nào cũng có ưu nhược điểm nha b😃 An tòan nhất thì cứ phải là đa nền tảng đa phương thức. Mà làm như nào thì zô nhóm mình quản trị nè mình hướng dẫn chi tiết luôn😆👇:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Vào mà húp đi anh em, chúng nó viết bài kêu ntn chứng tỏ lãi ngập mồm đ muốn nhiều thằng vào

Bên mình từng có top KOC gần 1tr follow dành 2 tháng ngưng aff sàn để tập trung live bán hàng trên tiktok mà ko ổn đó b, phải quay về làm aff TMĐT 😂. Ko phải KOC nào cũng bán ra số tốt đâu

Thấy có 1 đơn đặt 6 cái điện thoại, mừng thầm. Rồi nghĩ lại,... gặp trẻ trâu tiktok rồi, chắc chắn là vậy rồi. Chứ người thường ai đặt hàng như vậy

Bài viết tương tự

Back