Share Kinh nghiệm làm mảng shopee live

1 lời khuyên chân thành dành cho anh em là hãy trân trọng sức khỏe 🙁 lúc làm e ham quá 1 ngày 18 tiếng quên ăn cuối cùng sau đó e đi cấp cứu 2 lần trong 1 buổi sáng đấy ạ 🙁

@reallgraphics lại nhớ cách đây 10 năm thời 2013. Mình cg ham quá. Cày thông 2 ngày không ngủ. Lúc đó còn trẻ còn cố. Chứ giờ thì chịu không thể đỡ nổi. 🥲

Kèo này giống kèo trợ giá tiktok shop hồi mới ra 🤣. 1 thời gian là toang hết . đa số muốn lãi nhiều thì toàn chạy sản phẩm điện tử thuê người đặt đơn. ( tài khoản vàng các kiểu mới ổn chứ dưới đa phần bị bay nick) nói chung nghe thì dễ ăn đấy nhưng nhảy vào thì khoai vcl . em từng bay dàn 40 nick đặt đơn hộ chỉ vì kèo ntn

@oplungairpods nhờ cũng thế. cái này anh phải có đầu ra làm việc đc vs đơn vị vận chuyển. Chứ ko nó báo lên trên bay hết. Chưa kể vs tài khoản mới anh chỉ cần áp mã vào để ăn chênh lệch là nó khóa lạm dụng luôn r

@oplungairpods trước em chạy đơn thuê ngày cả ngàn đơn. Bình thường. Nhưng mấy kèo áp mã ăn sàn nick dưới vàng là bay hết . thiết bị của em sẵn máy riêng ip ko trùng nha

@oplungairpods chủ yếu là anh có làm việc được với đơn vị vận chuyển hay ko thôi. Chứ vẫn cắn đều đều anh ạ. Vs lại anh phải cân bằng đc tiền vocher tiền sàn các kiểu vs cả tiền thuê đặt đơn

Bài viết tương tự

Back