Hỏi Cách chạy Facebook Ads fanpage chất lượng

sw293_3008

Tình hình là em có ngân sách tầm 20 -> 25m cũng có vài cái web được adense duyệt , nhưng em chưa có kinh nghiệmcách làm sao để có taffict và chạy ads fanpage như máy a nói là tầm 7-8tr là đc fanpage 10k like có traffict ổn ấy bác nào có thể chỉ em cách chạy ads fanpage chất lượng được k ạ , e xin hậu tạ bác ít ạ.

Chọn một ngách (chủ đề) rồi lên google hoặc facebook search. Thấy thằng nào to thì học tập cách làm của nó. Yếu SEO thì đầu tư 5-7 triệu đi học một khoá.

@vantykcr dạ mà nếu làm thì facebook với chủ đề website cùng 1 loại đúng k ạ , với website thì e làm chủ đề cũng ổn định mà chưa bik cách để kiếm traffict từ facebook ổn định á anh

có traffic thì ai cũng giàu hết rồi bạn, còn kéo như nào thì mình lại ko biết nên vẫn nghèo

Traffic việt thì nên kết hợp cả Aff + bán hàng của mình. Chứ thu nhập GA chắc k đủ tiền chạy quảng cáo quá :)))

@manh20tn e cần traffict ưu tiên đã á anh do e cũng chưa cần tiền để duy trì gì ngay lắm kiểu e cần traffict nhiều mà ổn định á anh

Bạn vào đây poweradspy, kiếm post nào cùng topic bạn muốn chạy mà người ta chạy có nhiều like, share, comment. Lấy nội dung về edit lại chạy đảm bảo cost rẻ. Chọn video càng tốt, nhớ đừng lấy video có bản quyền.
Hình dưới mình lấy đại 1 video về chạy test chơi, cost đâu đó 789đ, tầm $0.04, thị trường US.

@monstarlabvn kiểu e thì chưa rõ về cáhc build page và chạy quảng cáo cho hợp lý tiền á c kiểu e nghe ngta nói bỏ tiền chạy ads phải cần có kinh nghiệm đồ á

Bài viết tương tự

Back