Hỏi Xin ý kiến - Thảo luận về các camp tài chính.

quangphi14195

Chào anh em!
Em là người mới trong ngành Aff làm được khoảng gần 1 tháng, có tìm hiểu qua và đang chạy chính các chiến dịch vay App trên net AT.
Hiện nay em chạy theo dạng tổng hợp tất cả các App vào 1 landingpage để chạy Ads. Cho tới hiện tại gần 1 tháng thì mới chỉ hòa vốn (chưa kể đối soát k biết có bị trừ tiền gì k, và còn dc thêm 700k khuyến mại của Cốc Cốc ads -_-)

Em đang rất mung lung về tỷ lệ duyệt và các App đăng ký trước đăng ký sau có ảnh hưởng gì đến nhau k và vì chạy ads nên k trực tiếp thao tác đăng ký cho khách bao giờ -> k nắm được các thông tin đăng ký, điều kiện App yêu cầu.
Như em đọc thì thấy có vẻ nhiều App vay cùng 1 hệ thống, cũng có những App từ chối xong dẫn link đưa khách của mình đi vay App khác (em hiểu như 1 dạng cướp khách)
Em có thử sắp xếp các App trên Landingpage theo thứ tự của top chiến dịch tuần bên AT thì trong 3-4 ngày nay k ra nổi 1 đơn nào trong khi quảng cáo vẫn đang cắn tiền đều. Thậm chí có những lượt khách đăng ký tới tận cái App cuối cùng của Landingpage mà các App xếp bên trên vẫn k ra đơn.

Em muốn tham khảo các tiền bối đi trước xem có nắm được tỷ lệ duyệt các App vay hiện nay k?
Và nếu có ai chạy cùng hình thức như em có thể chia sẻ cho em 1 chút kinh nghiệm dc k ạ?

Thấy nhiều bài chia sẻ phương án làm trên 4rum mình em nhìn rất ham, muốn được làm ngay nhưng em chưa thể đẩy mạnh các phương án bán dù là paid traffic hay free traffic vì bản thân em chưa nắm rõ được các app hoạt động ra sao, app nào hiệu quả app nào k để tập chung đánh vào và sắp xếp thứ tự trên landing page cho hợp lý.

Dưới đây là chút thành quả nghèo nàn rất cần được học và phấn đấu thêm, mong được anh chị em chỉ bảo...

Attachments

157.6 KB · Lượt xem: 5
    332.4 KB · Lượt xem: 5
    476.2 KB · Lượt xem: 5
    297.6 KB · Lượt xem: 5
    188.1 KB · Lượt xem: 5
Last edited:

Bài viết tương tự

Back