Hợp tác Tạo nhóm để cùng chạy chiến dịch

@hadespham MMO thì là make money online thôi... cứ cái gì ra tiền trực tuyến thì gọi là MMO đc rồi... =))
Còn cụ thể thêm về các hình thức hay mô hình MMO thì nó khác nữa... Affiliate là 1 mô hình của MMO =))

@hadespham Yep... bạn chuyên chạy ad mảng nào... có thể thử đăng ký với các Net... xem bên nào đang có chính sách tốt mà chạy thử... vì nói thẳng thì bỏ tiền ra chạy ad nên cần margin tốt... chứ thấp quá không dám chạy... mình cũng Dropship ra nên hiểu mà...=))

@sbu501 mình chạy đa mảng lắm haha từ giao dục tuyển dụng thời trang điện tử 🤣🤣🤣 để xem Net nào chính sách tốt chạy thử

@hadespham Oke bác... bác cứ thể vài net... nếu về mảng tài chính thì hú em... em support cho giai đoạn đầu... làm vài tháng ae ổn định rồi lại tính.

Cám ơn m.n đã quan tâm... Nhưng giờ mình quyết định tuyển người để Work&Growth luôn chứ không chỉ là lập team nữa (mình vẫn oke với việc lập team nhưng mình không cover cho các bạn yếu đc như trc nữa mà chỉ work với những bạn cứng tay...) Mọi người có hứng thú có thể vào trang cá nhân của mình xem chi tiết nhé... Ngoài các vị trí đó mình còn tuyển các vị trí thấp hơn (vì có leader k có nv thì làm leader chi)...

Bài viết tương tự

Back