Hỏi Xin ý kiến các cao thủ marketing em muốn phát triển hướng nhận công ty về làm dịch vụ thuế thì cần marketing tn ạ

thaothao12345

Em chào mn, em đi làm thuê cho bên dịch vụ kế toán thuế được 3-4 năm, cũng đã trải qua nhiều loại hình công ty, hiện tại cũng đang làm kế toán thuế cho 1 công ty sản xuất, xuất khẩu lớn trong KCN ở Bắc Ninh. Em lọ mọ lên đây xin ý kiến các cao thủ marketing bây h em muốn phát triển hướng nhận công ty về làm dịch vụ thuế thì cần marketing tn ạ. Vì nghề này khá nhạy cảm trong mỗi doanh nghiệp, lên thường các sếp quen qua giới thiệu.
P/s: Tiện đây nếu ai đang làm MMO vướng mắc về vấn đề nộp thuế TNCN có thể ib em tư vấn free.

Công ty mình chuyên cung cấp giải pháp và tư vấn marketing và kế toán thuê ngoài đây. Pp tối ưu nhất là tạo cộng đồng nhé, kết hợp inbound nữa là ổn

bạn đang ở vị trí chuyên gia. rất thích hợp để Marketing luôn. Bạn có thể bắt đầu chia sẻ giá trị cho tệp các công ty mới thành lập. danh sách cty đều đc cập nhật trên trang của chính phủ. Các vấn đề về thuế mà 1 cty nhỏ mới thành lập cần phải biết đó là 1 chủ đề hay. tệp KH của bạn chính là họ.

Thế này nhé. Bạn hãy đặt địa vị là doanh nghiệp. Bạn cần gì thì doanh nghiệp cần cái đó. Cá nhân tôi mà là doanh nghiệp thì tôi cần chân thành, bảo mật, sẵn sàng xử lý sự việc ko phù họp một cách nhanh nhất, tốt nhất. Tui vẫn làm b2b 3 năm nay nmaf chưa làm pháp nhân.
Tôi ko cho bạn dc gì và cũng ko cần bạn cho tôi cái gì. Chúng ta sẽ làm 1 cái giao dịch nho nhỏ nếu ok tính dài sau. Tôi phụ bạn phần marketing, pr , brandname. Bù lại tôi cần điều khác. Bản thân tôi cũng ở bắc ninh. Tui làm outsourcing, tui bỏ dần và làm nền tảng cho bản thân mình. Nếu bạn tìm hiểu và okey thì inbox cho tôi

Thật ra bạn làm chuyên gia khó mà tự tìm khách hàng... Vì số lượng cv nhìu ko còn thời gian để làm marketing... Nên m nghĩ bạn nên hợp tác với 1 bạn khác để dễ hơn... Nếu mà bạn muốn làm 1 m vẫn đc. Đầu tiên ... Làm web site làm social mxh định hình bạn qua các trang... Phát triển bản thân thương hiệu cho bản thân bạn....

Lôi một người ở bên thuế đi nhậu, tạo mối quan hệ, bảo rằng kiếm mối giùm, tỷ lệ 6/4 hoặc 7/3 tùy thương lượng. Bao làm mệt nghỉ

Hi bạn. Làm Mmo mà thu nhập bao nhiêu thì phải nộp thuế vậy bạn? Ko nộp có sao ko, có bị truy thu ko?
Có cách nào để thành lập cty hay làm cách nào để giảm mức thuế phải đóng ko? Vì hình như thuế tncn tính bằng 7% của doanh thu, chứ ko phải 7% thực lãi. Mình đầu tư đang âm mà vẫn phải nộp thuế tính theo doanh thu thì chết ạ.
- Mong bạn giải đáp giúp ạ Thanks

Bên mình vừa mới sml vì thuê kế toán parttime qua giới thiệu đây. Nó nghỉ rồi mới lòi ra sai từ đầu tới cuối. Mn thuê kế toán hết sức cẩn thận

Bài viết tương tự

Back