Hỏi Xây lại group không hoạt động có được không và cách chuyển group từ riêng tư thành công khai

maibang90

Em đang tập tành làm MMO, hiện tại đang gặp phải 2 vấn đề muốn nhờ mọi người góp ý giúp em ạ:
1. Em đang có 2 group về chủ đề làm đẹp và tin tức (tạo ra từ 7 năm trước) lượng mem đều trên 90k. Tuy nhiên đã lâu group này ko hoạt động và giờ em muốn xây dựng lại thì có thể không và tốn thời gian bao lâu? Có anh chị nào có thể "chỉ lối" cho em 1 vài tuyệt chiêu được ko ạ!!
2. Anh chị có cách nào chuyển group từ riêng tư thành công khai được không ạ? Em có xem trên ytb thì người ta có chỉ cho cách tải Soulkizz về và sẽ chuyển được. Liệu cách này có khả thi và sau này nhóm em có bị bóp tương tác ko ạ?
Em xin cảm ơn mọi người!

Theo kiến thức hạn hẹp của mình thì từ công khai về riêng tư thì dc chứ ngược lại thì đã thử kiếm cách ko dc còn cái app gì đó thì thời buổi loạn lạc tin thì làm. Chứ ko ai dám nói là dc vì nói dc lỡ mất bạn đổi thừa cũng khổ nên vấn đề nhậy cảm lắm

Trên 5k mem là không chuyển từ riêng tư sang công khai được nữa, còn cái extension kia có thể lấy cookie và xui xui nó chiếm luôn group của bạn, chuyển được ngon thế thì mấy cái nhóm triệu mem như Khong So Cho họ đã làm ngay rồi

Bài viết tương tự

Back