Hỏi Đang xây dựng hệ thống fanpage, group cộng đồng ko biết có đúng hướng ko?

Như thầy Long bán 1 tỷ gói mè thì phải có nguồn ra trước mới tính nguồn vào, chả hay thí chủ đã kiếm được nhiêu mà thuê nv và ads ủng ???

Tui cũng thất bại từ những ngày đầu tiên. Nhưng cứ nghĩ miệng thì nhai mỗi ngày mà tay ko muốn động thì lấy gì mà ăn. Thế rồi mệt lại đi ngủ, ngủ đủ rồi thì cày tiếp. Lúc voi lúc chó nhưng may cái cũng có cái đút vào mồm. Cũng đỡ áp lực nhìn mặt sếp dạ dạ vâng vâng.

Sẵn nhiều bất động sản giá tốt cho dân đầu tư, cần họp tác với anh em post bài quảng cáo, chỉ cần có khách hỏi, mình hỗ trợ tư vấn, pháp lý, đến giai đoạn chốt cọc.
Hoa hồng thấp nhất 50triệu 1 giao dịch, tiền chia ngay khi khách cọc, ăn chia 4 6, mình 4, bạn 6.

Trung bình 300-800đ/like page, build 1 page ổn áp thì mất từ 4tr, thời gian từ 3 tháng muốn nhanh thì cứ ads mà vã. Mà build page bác phải định hướng được mục tiêu, tệp khách hàng và phải tự chủ được content khi page đã phát triển. Bác cứ làm ok 1 page sau đó mới sacle lên

Mình tự học tự làm chắc đc 2 năm. Tốn hơn chục thu về k đc bao nhiêu. Cơ bản là mình làm k bài bản. Nhưng học đc nhiều kinh nghiệm so với lúc mới làm.

Bài viết tương tự

Back