Share HƯỚNG DẪN CHI TIẾT CÁCH XÂY FANPAGE CÔNG NGHIỆP TỪ CON SỐ 0

@wondibi mỗi page nên tối đa 5 reels 1 ngày nhé. 1 via đăng thì 20 bài/ ngày là ngừng. Nma cx sẽ linh hoạt xem tình hình page nhé. Nếu b thấy đăng 5/ ngày mà 1 tuần k lên cái nào thì giảm dần lại xuống

@arceus277 mình mua mấy con 902 trên Shopbm24h, page trắng mình cx mua trên này, nma nên chú ý lưu lại phôi xmdt, thay đổi pw chán chê đi. Nhiều vụ back via lại bây h nên mình cx k đảm bảo

@thienvu0105 ko cần, nma ko nên lấy của người nổi quá, trước mình lấy nhiều của 1 bà nấu ăn bên mỹ, bà report bay cả kênh =))))
Nên lấy công cộng chứ k nên lấy content THCN

@magikarp Mình có 1 Page về tình yêu VN thì mình sẽ sơ lược qua cách mình triển khai nhé. B thử xem và có gì k rõ thì cmt trong post mình sẽ trloi
Dạng Page tâm trạng thì rất rất khó để ăn viral content lúc đầu vì nền tảng Fb người ta hiếm khi dùng reels để nghe podcast lắm, chưa nói tới tệp dùng reels FB toàn là trẻ con và vùng ngoại ô nữa.
Vì v mình đăng mấy dạng như sau
+ Ôm ấp nhau
+ Chụp tin nhắn thả thính nhau, tin nhắn xin lỗi chia tay, giật bồ ngoại tình,vvv
+ Cảnh tình cảm hơi nóng 1 chút (hôn má r nắm tay, nhạc giật giật)
+ Mấy trò troll trong tình yêu, hành động lãng mạn
+ Cầu hôn khóc lóc vì xúc động, món quà bất ngờ
...
Mình đã thử các dạng content podcast, trải đời chia sẻ chữa lành nma view rất thấp và rất lâu cắn. Mình thấy người dùng FB VN chưa có hành vi nghe chém gió cuộc sống = reels nhiều, thường là lướt để giải trí và kiểu thích hóng hớt.
-> Mới thì nên đăng mấy dạng content hơi hơi gây tranh cãi tí, kiểu giật bồ giật chồng, ôm ấp hôn hít, đám cưới khóc lóc thì sẽ dễ lên hơn nhé.
Khi đã có follow nền (khoảng 5k follow) thì đăng post và content chỉn chu dần là lên ạ.
Bác thử xem r có gì mình biết mình sẽ chia sẻ

Bài viết tương tự

Back