Hỏi Về vụ đẩy số con Techcombank bên AT

Hello anh em, tâm sự chút, có anh em nào đẩy số con Techcombank bên AT như mình và bạn trong ảnh không.
Tóm tắt sự việc, mình đẩy con Techcombank từ đầu năm tới giờ bên net AT, pay oke. Tới tháng 06 trở đi là bắt đầu có vấn đề.
Thứ nhất. Mình có đầy đủ bằng chứng chứng minh khách hàng là khách hàng mới mở qua link của mình, có cả bill phát sinh giao dịch nữa. Nhưng ADV hủy hết kết quả tháng 06 , tháng 07 sau khi gửi file checklost
Trong lúc chờ checklost thì hoa hồng tháng 06 tháng 07 tới giờ vẫn chưa được thanh toán.
1 bạn nhắn tin cho AM thì AM đầy những lời lẽ thách thức như thế này.
Trong khi bên mình không có làm việc trực tiếp với Techcombank, mà làm qua net thì net phải bảo vệ chứ không phải thách thức kiểu vậy.
Có bạn nào đồng cảnh ngộ không. Chia sẻ nhé để ae tìm phương án. Chứ không hold tiền người ta 5 tháng rồi giờ hủy hết kết quả trong khi toàn đưa ra những lý do vớ vẩn để hủy kết quả của mình.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back