Hỏi Tìm kiếm sự chỉ giáo từ các bậc tiền bối chạy camp tài chính

xonghoinghean

Mở bài:
Chào mọi người, mình nằm sâu trong group đã lâu cũng chỉ với mong muốn nâng cao thu nhập cá nhân như bao người, và gần đây mình bắt đầu thử nghiệm nhưng chiến dịch đầu tiên.
Lựa chọn mảng tài chính và paid traffics....
  • 1 Phần mình chưa có quá nhiều kinh nghiệm nhìn nhận thị trường và theo các sản phẩm khác.
  • 1 Phần trước đây mình có làm partime về mảng tín dụng nên cũng biết khách hàng mình hướng tới cần gì.
  • 1 Phần mình có chút ít kiến thức cơ bản về FBads và GGads.
  • 1 Phần muốn có tiền liền ^^
Nên thời gian này mình chọn Paid traffic cho các chiến dịch tài chính và nghe theo anh Tín chia sẻ mình triển: chọn domain -> xây LDP -> lên camp GGads -> rồi ngồi ngóng
(Nghe anh chị bảo FFads dễ ban acc, dễ chết camp nên mình chưa thử mà chỉ đang tập trung cho GGads)
Thân bài:
Vấn đề mình đang gặp phải....

• Không được duyệt đăng kí các chiến dịch ổn định vì là new aff chưa đủ chỉ số (cái này đành chịu)
  • ADs thì có tỉ lệ chuyển đổi cao (chuyển đổi mình set là nhấn vào link về trang đăng kí) %ontop SEM cũng ổn nhưng khi về Access thì chuyển đổi cực thấp ( khách vào link nhưng không đăng kí vay hay sao ấy, chuyển đổi lên liên tục và phát sinh chẳng được cái nào)
  • Mình có để lại 1 form lấy thông tin trên LDP ban đầu chỉ để làm màu. Mỗi tội thực sự user để lại thông tin liên tục nhưng hiện tại mình không biết xử lý sao.
Nhờ các cao nhân giúp em...
  • Tiêu chí duyệt của mấy camp tài chính anh chị review ngon cơm là như nào vậy? cần khoảng bao lâu để 1 new aff có thể đạt được?
  • Đánh giá giúp em tỉ lệ chuyển đổi và thông số tài khoản đang có thì em sẽ sạt nghiệp vì ads trong bao lâu nữa? còn có hi vọng cứu vớt ước mơ làm giàu từ paid traffic của em không?
  • Việc mình sử dụng 1 IP rồi điền thông tin user để lại lên link của mình thì có dễ bay luôn ước mơ không vậy?

Dưới là chỉ số ads (budget 150k/ngày) và traffic mình có được trong 2 ngày 26 và 27.

@xonghoinghean theo mình nên add sdt vào zalo rồi gửi link khách đăng kí thôi. Còn ladi bạn có thể tạo nút đăng kí chuyển hướng thẳng về link trackking.
B có thể ib mình xem ladi của b dc k

cái này nếu bên Brand họ check và yêu cầu làm rõ thì có khi sẽ bị bay commission đó bạn... nên check kỹ lại với AM thử đi...

Đối với bg mới thì nên bắt đầu từ những campain CPL, CPO thì dễ làm hơn và có kết quả hơn

"Mình có để lại 1 form lấy thông tin trên LDP ban đầu chỉ để làm màu. Mỗi tội thực sự user để lại thông tin liên tục nhưng hiện tại mình không biết xử lý sao." Hôm nọ đọc coment của 1 bác API để làm gì hình như sử dụng trong trường hợp này á bạn.

@xonghoinghean ko bạn chỉ là 1 đoạn coment thôi, 2 bạn trao đổi với nhau thì 1 bác hỏi API để làm gì, thì 1 bác trả lời kiểu kết nối với form trên LDP
Nên e nghĩ là cái bác đang cần.
Vậy nên bác tìm hiểu hoặc hỏi mod cách kết nối API với Form trên LDP.

Bài viết tương tự

Back