Share TEST 1 CHIẾN DỊCH CÀI APP KIẾM TIỀN LẺ TRÊN TIKTOK

bbkbbk

Member
Nếu có ngắn gọn quá mọi người thông cảm. Đây là 1 phương án ăn xổi ko được lâu dài, các bạn muốn kiếm tiền lẻ có thể tham khảo.

Để chạy 1 camp trên tiktok mình nghĩ có 3 phần chính: clip, chạy ad và landing page

1.Nội dung clip
Mình sử dụng nội dung cũ là nội dung kiếm 300k - 500k/ngày. Clip mình không dàn dựng phức tạp gì. Down 1 chiếc clip khoe tiền về, chèn text "Hướng dẫn kiếm 300k -500k 1 ngày" rồi chạy quảng cáo.

2. Chạy quảng cáo
Mình không chạy trên trình quản lí Ad mà chạy luôn dưới clip cho đỡ phức tạp. Chọn Quảng cáo => điền link landing page => Lựa chọn đối tượng từ 18 đến 24 tuổi và bắt đầu chạy.

3. Landing page
Mình xây dựng nội dung landing page cũng không có gì mới. Liệt kê tất cả các app đang có hiện nay, chỉ cho khách hàng thấy cài mỗi app được nhận bao nhiêu tiền. Rồi giới thiệu bạn bè được nhận bao nhiêu tiền. Con số nhiều hay ít, trung thực hay ko thì tùy bạn. Ở bước này nếu chăm thì chuyển khách về zalo hoặc messger để tư vấn và biến khách thành CTV của mình thì okie hơn. Nhưng mình lười.

Nhược điểm của phương pháp này là Tiktok sẽ quét hàng ngày. Mình cứ chạy tầm 50k là bị quét ngừng chiến dịch => Lên clip khác chạy lại liên tục.

Các bạn nhìn con số chi phí so với số tiền kiếm được khá khả quan đúng không? Nhưng khi vít lên thì chi phí sẽ tăng + chết ad liên tục nên chỉ kiếm vài đồng tiền lẻ được thôi. Cần phải chăm chỉ nữa.

Bai.

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Rất nà đơn giản luốn 🥰 cho mình hỏi ấn chạy luôn ở clip so với chạy trên trình quản lý ad có bị hạn chế gì hơn k

Bài viết tương tự

Back