Hỏi Tài chính 5 triệu làm affiliate theo hướng ads có hiệu quả ko?

kimngan198

Tài chính em khoảng 5 triệu, mọi người cho e hỏi làm Aff theo hướng ads liệu có hiệu quả không ạ. E đang suy nghĩ giữa hướng ads và spam, rất mong được các anh chị giải đáp ạ

5 tr nếu b có kinh nghiệm về ads và MKT r thì có thể sẽ ra tiền. Còn trang giấy trắng thì hơi khoai 😁

5tr là 1 con số tốt để bắt đầu rồi ạ anh làm aff về bằng lái oto với em thì ib em nhé ( cơ chế 500k/ bộ ) ạ.

5tr bác chạy offer dễ chuyển đổi trên những nguồn traffic giá rẻ nhé. Chắc cũng đủ test đó nhưng với thị trường VN thôi ạ

Chào mọi người 🥰
Mình đang cần tìm kiếm 01 Affiliate Marketing Lead nhằm Xây dựng cơ chế & phát triển đội ngũ CTV, cơ chế MGM cho sàn thương mại điện tử của Hebela
Hebela đang phát triển các nền tảng thương mại điện tử B2C, nền tảng B2B. Là trung gian kết nối người mua và người bán tạo nên môi trường mua sắm trực tuyến, thân thiện và tiện lợi cho cả người mua và người bán
Yêu cầu:
Có kinh nghiệm triển khai chiến dịch affiliate marketing tối thiểu 2-3 năm.
Có khả năng xây dựng, quản trị cộng đồng affiliate
Quyền lợi
Lương: up to 800$ + Phụ cấp
6 tháng/lần xét tăng lương định kỳ và tạo các cơ hội thăng tiến cho nhân sự
Đảm bảo đầy đủ các chế độ phúc lợi, các hoạt động team building, du lịch hàng năm và các chương trình văn hóa sôi động của Công ty
Thời gian làm việc: Từ thứ 2 đến hết sáng thứ 7 (8h30 – 18h00). Nghỉ trưa 1.5 tiếng
--------------------------------------
Địa chỉ: Tòa Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội
Email: dung.nguyen3@hebela.net

Bài viết tương tự

Back