Hỏi Nuôi dàn máy điện thoại, dùng tool nuôi nick facebook rồi kéo traffic còn hiệu quả không ạ?

Mình có góp ý thế này, trong chu kì suy thoái kinh tế thì trong xã hội không có dòng tiền, từ DN đến người dân đều vật lộn với trả nợ và duy trì. Thế nên bạn làm cách nào đi nữa thì nó vẫn giảm số lượng đơn hàng hơn so với nền kinh tế hưng phấn. Lúc này bạn nên suy nghĩ đến chiến lược khác đi, kéo traffic nhiều nhưng họ phải thắt lưng buộc bụng thì kéo nhiều cũng đâu ra đơn

Theo mình thấy thì dàn máy có tác dụng seeding tạo hiệu ứng fomo thôi còn bán đc hàng hay k , kiếm được tiền hay k còn do sản phẩm và cách bạn tư vấn nữa

Tư duy tốt thì vài trăm acc share tay cũng ngon rồi bác , còn nội dung kém thì bác share ngàn share nó cũng bóp reach kể cả phone , giả lập ,token, chrome

Xài tool maxcare hoặc fplus + thuê proxy tĩnh + mua via cổ nhiều bạn bè rồi nuôi để nó đi spam + build group, page là ngon lắm rồi.
Chi phí bằng 1/10 dàn fone farm
Chi tiết thì có thể lên youtube học thêm

spam bán hàng thì cứ chơi hàng quốc dân fplus cho rẻ, tiện team e hôm 27 28/2 có mua dư 1 bộ tools fplus và fpluscheduler để nuôi và spam. bác nào cần e để lại nhé giao full mail nhé các bác (theo giá cũ -bản vĩnh viễn cả 2 luôn) giá hiện tại 1 tools vĩnh viễn đã 3tr gần bằng rồi :))

nuôi dàn điện thoại cho đội tay to thôi chứ đi bán hàng nho nhỏ mà chơi hàng đó béo đội soft 😂 thề mấy bên đó bán tools kiểu lùa lùa kiểu gì ấy

Ngon bổ rẻ nhất là dùng maxcare crack hoặc fplus bản xịn. Thêm bộ proxy nữa nuôi nick rồi spam kéo. Còn kéo ntn thì tùy

Hiệu quả chứ ông bạn, bạn nuôi facebook xong rồi dùng nó để đi seeding hoặc cho việc khác nó tiện hơn là nuôi dàn máy điện thoại, thứ nhất bạn chẳng cần mất phí mà vẫn tăng được sự nhận diện thương hiệu, thậm chí còn có lượt chuyển đổi. Nếu nuôi nhiều thì dùng tool, mấy cái tool giờ còn cho share thêm nhóm tiện hơn lúc trước, Mình đang sử dụng của bên Hidemyacc thì bên đó cung cấp cho cái Facebook Automation lên sẵn kịch bản tương tác, nếu muốn thêm mấy cái yêu cầu khác thì bỏ ra ít tiền bảo bên đó hỗ trợ thì cũng ok

Bài viết tương tự

Back