Share Một số tip khá hay mà trong quá trình làm Tiktok mình mò ra

@mihimahata view đó là tính năng đó bác. Bác áp dụng phần tối ưu hashtag để định vị lại danh mục nội dung tài khoản nhé. Khi được xếp vào kênh về game ( có thể là pubg, roblox, lmht.....) video sẽ được đề xuất tới tệp viewer quan tâm đến game đó. Lúc đấy bác mới có cơ hội thoát các mốc view như trên. Lách video gốc thì bác có thể lách hoặc không cũng được. Em nghĩ phầm mềm kiểm duyệt tiktok nó vẫn hơi ngu. Bác thêm âm thanh của tiktok vào rồi kéo về 1% âm lượng là được.Nếu để ý thì bác bác sẽ thấy tiktok nó chỉ cho quét bản quyền âm thanh chứ có cho quét bản quyền hình ảnh đâu :))

@qbabykun nay nó update gì . up nãy h mấy acc toàn 0 view. Acc cũ ac mới đổi 3 4 cái dt up cũng bị 0 view. Hay do e reg 1 loạt acc e dùng chung 1 password bác nhỉ. Nên nó bị spam.

@mihimahata Vpn bác dùng của bọn nào nhỉ. Thường thì 1 máy em nuôi 3 acc. Mỗi máy 1 ip khác nhau. Mail pass cũng random chứ k kiểu acc01 acc02.... Us thì 10h tối là em bắt đầu up video

@phongkhamphathai Cứ VPN trả phí mà chơi bác ơi. ExpressVPN, Nord, PIA, IP Vanish, Surfshark. Mỗi app 1 giá nhưng càng đắt càng ngon. Em thì em dùng song song tất cả mấy app vừa kể trên vì cào ra được.

Bài viết tương tự

Back