Share Make Money Online - Tiền đến theo cách mình không ngờ tới

Xin phép các admin và anh Tín ạ em cảm ơn. Em có một số lượng Page có tương tác khủng được nuôi từ ảnh, reels và chạy ads các chủ đề bí ẩn, UFO, pet, military, đào vàng,... mọi người cần có thể ib em ạ

Em cũng có 1 ngách nhỏ nhỏ để bác nào muốn kiếm chút tiền lẻ ạ. Chẳng là em là bs sản, có làm dịch vụ cấy que tránh thai tại nhà ở quanh quanh khu vực miền Bắc. Giá cấy que của em rẻ hơn kha khá so với trong bệnh viện. Bác nào giới thiệu khách cho em rồi khi khách chốt đơn thì em gửi bác ấy 400k/ khách. Việc của các bác chỉ là tìm người có nhu cầu và gửi thông tin cho em thôi. Việc tư vấn, chăm sóc sau cấy là của em. Bác nào muốn hợp tác kiếm ít tiền lẻ thì báo em ạ. Em có đầy đủ bằng chứng chứng minh em là ng đi cấy que tránh thai chuyên nghiệp ( khách nào em cũng chụp lại ảnh ngày cấy và tên người cấy ạ )

có bác nào biết loại hình banner Ads gắn trên một số website như này là loại hình nào và bên nào cung cấp ko nhỉ, nó ko phải của gg adsense

Rồi team dẫn khách chốt khách xong báo b là khách ko ưng rồi nó lấy khách ăn trọn 1 mình thì bác xử thế nào ?

Bài viết tương tự

Back